[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

jongwe__ jongwe__

589 posts   203956 followers   310 followings

JONGWE  Started from the bottom now we here...

# Njiani kurudi home, polisi wameniita kesho wanipeleke mahakamani kwa wanachodai ni 'Uchochezi' # Najiskia kama Nyerere wakati wa Ukoloni au Mandela wakati wa Ukaburu # Siogopi na msiogope... #JONGWE #MVMP

# Tukiwa kwenye ujenzi wa kaburi la aliyekuwa Katibu wangu Marehemu Chris Mwamusiku(1964-2016) kijijini kwao Ruiwa alikozikwa huko Mbarali# Shughuli hii ilifanyika juzi Ijumaa... #JONGWE #MVMP

# *MKAKATI WA KUMCHAFUA MBUNGE WA MBEYA MJINI JOSPEH MBILINYI “SUGU”* Imeundwa fake account ya tweeter ambayo inaonyesha “SUGU” akimjibu mzazi mwenzake. Ipuuzeni. Ni fake account. Mh. Joseph Mbilinyi hana account kama hiyo.

Hata kwa kuiangalia inaonekana ni fake. Pia, account hiyo haipo hata kwenye mtandao wa tweeter. Watu wasio *julikana* wametengeneza account hii na kusahau kitu kimoja Cha muhimu: kwenye jina la account imeandikwa “ SUGU” na adddress ya account imeandikwa “SUGU” bila kuwa na alama hii *@*. Tweeter hawana account kama hizi. Puuzeni uzushi huu.

Ni fake. Puuzeni uzushi huu. Juu ni mfano halali wa account za tweeter.

# Mbunge akisalimiana na Mzee Chitanda ambaye ni mlemavu wa macho(asiyeona) alipotembelea ofisini leo. Mzee huyu leo amenitaarifu kuwa Marehemu baba yangu miaka ya 1987/88 aliwahi kumnunulia mabati aliyoezeka kwenye nyumba yake ambayo anaishi mpaka leo hapa Mbeya mjini ( My dad was amazing!)... #JONGWE #MVMP

# Taarifa: Nimepoteza beats (instrumentals) za nyimbo zangu zote, kitu kinachochangia nishindwe kufanya shows hivi sasa. Kama kuna yeyote anazo popote duniani naomba tuwasiliane kwa email yangu deiwaka14@gmail.com ... Asanteni sana na nitashukuru sana kwani mtanisaidia kurudi jukwaani kitu ambacho nakimiss sana... #JONGWE #DEIWAKA #MVMP

# Ndani ya Black Dot Studio Mbeya leo # New track coming soon... @izzo_biznesss feat. @jongwe__ ... Ni noma nyingine kutoka Green city...#JONGWE #DEIWAKA #MVMP

# I'm out on bail.. back to my people...!! #JONGWE #MVMP

# MOMENTS MAKE MEMORIES : Mambo madogo madogo lakini muhimu kama haya yanafanya tumkumbuke President Kikwete,(pamoja na ukweli kwamba tulipinga baadhi ya sera zake na tungempinga hata leo kama bado angesimamia mambo tuliyoyapinga!!..) lakini baadhi ya Watendaji wa Serikali walikuwa huru na at least walifanya kazi kwa utashi wao...Jambo kama hili la Mbunge wa upinzani kupongezwa na Katibu mkuu wa Wizara tena 'officially" kwa barua na sio tu kisiasa majukwaani ni ngumu sasa kutokea, kwenye nyakati ambazo wabunge wenzetu wa chama tawala waliogopa hata kuja Moshi kwenye msiba wa mzee wetu Mh Ndesamburo (RIP),ukiachia mbali kwenda Nairobi kumjulia hali 'Mbunge mwenzao' Mh Tundu Lissu aliyeshambuliwa kwa risasi... #JONGWE #MVMP

# Happy New Year tena # Toka kwangu na mama Desderia mwenyewe... #JONGWE #MVMP

# Happy New Year 2018 # Toka kwangu na my Happiness... #JONGWE #DEIWAKA #MVMP

Most Popular Instagram Hashtags