[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

jaymondy_ jaymondy_

551 posts   96735 followers   317 followings

JAYMONDY  โ—พ๏ธActor , Host โ—พ๏ธAmbassodor UBER Tanzania โ—พ๏ธOfficial Shilawadu comedian โนBussnes ๐Ÿ‘‰ Whatsapp 0626434496

https://youtu.be/0zboX0pX9aA

๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€Kanisa letu linapatikana pale WCB,... kutana na waimba kwaya @richmavoko @queendarleen_ @harmonize_tz @rayvanny @iamlavalava @mbosso_ kanisa letu halina mama mchungaji! bado kuna(kinyang'anyiro) asanteni wazee wa kanisa @babutale na @sallam_sk . Karibuni
.
.
Usisahau kuDownload Application ya UBER kwenye sim yako,halafu tumia jina langu kama promocode liandike hivi ๐Ÿ‘‰ Jaymondi (Utapata punguzo la 6,200/= kwenye safari yako ya kwanza) Cc @uber_tanzania

Karibuni wateja!!๐Ÿ˜€Ofisi zetu zipo mlimani city..Haina haja na kitambulisho njoo na jina la mpenzi wako!๐Ÿ˜ Tag rafiki zako

Unalipa jina gani hili pozi?๐Ÿ˜€ mi nnaliita (chuchunge) we @twiga_lady nakuomba ofisini harakaa๐Ÿ˜Ž shenzi!,..

Bye Bye 2017 Tour ni Tour ambayo tutaenda bagamoyo kutalii na kula bata la nguvu sana ni Tarehe 30 /12/ 2017 hii siyo ya kukosa, tiketi ni kwa shiling elfu 45000 tu na mwisho wa kubooking tiketi ni tarehe 25 wahi mapema Piga 0687371782 au 0718351920 ku Book tiket yako @precabi.co.ltd

pale role modo wako amekutaja jina lako kwenye Interview yake ..๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ Leo ndo ile siku mimi ntalala uchi! I love you ma brother @idrissultan ๐Ÿ˜ฅ Mungu akubariki

don't be afraid to Fail
Thank you @jaymondy_outfits

#Repost @jaymondy_outfits (@get_repost)
ใƒปใƒปใƒป
@jaymondy_ Dressed by US

Good News jamani,, Hivi unajua unaweza kupata Punguzo la hadi TSH 6200/= katika safari yako ya kwanza ya UBER .. chakufanya: Download App ya UBER jisajiri: ukisha ifungua halafu Gusa kitufe cha MENU (kipo juu kishoto) then nenda sehem ya PAYMENT halafu Utakuta sehem ya kujaza PROMO CODE hapo jaza andika ๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‰ Jaymondi. Tayari utakua umepata Punguzo lako la 6200/= na ukawa tayari kuitumia

cc @uber_tanzania

๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ LINK ON BIO,
Shilole is a subject which deals with evolotion of mama ntilie and Makofi ya bila sababu๐Ÿ˜
@shilolekiuno_badgirlshishi na uchebe wakija hapa wambieni mimi ni kama mange sipo TZ๐Ÿ˜

Nakupenda wewe @wolperstylish ๐Ÿ’ na kesho kwenye party staki ukae na mtu zaidi ya Mimi ,mwenye Nyumba๐Ÿ˜„#throwbackvideo

HAPPY BIRTHDAY to My lovely Dada,.Nakuombea kwa Mungu aKutunze Miaka Mingi daah! Unamoyo wa kipekee sana we mdada!! ...

Guys!? uko MBEYA na hauna Mikato ya kijanja!?? Niamini mimi sehem ni moja tu!! fika OSCAR FASHION @oscarfashion1 Iko mitaa ya kabwe pale ,,Viatu vya kike na kiume pia vipoo.. KARIBUNI

@oscarfashion1 @oscarfashion1

My role model is๐Ÿ”ฅ..๐Ÿ‘๐Ÿ‘
STYLE ICON OF THE YEAR. na bangili yake kichwani๐Ÿ˜Š
@idrissultan

๐Ÿ˜„๐Ÿƒ Hivi Huyu fisadi wa mbele kwa harakaharaka anaeza ka kaiba Sh ngapi za serikali??๐Ÿ˜€ ona sox zake๐Ÿ‘Œ

Most Popular Instagram Hashtags