[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

ikikuumamezawembe ikikuumamezawembe

90 posts   1479 followers   319 followings

chemba la umbea na vichambo  Team zari kindaki ndaki Alipotukanwa zari nitag nakujaa Ukijaa njoo kisawa sawa umbea njoo DM Hacked account 26.6k Matangazo njoo DM

Kiboko kabisaaaa sema huyu dada amejuaa kuwachachafya wadada wa kibongo khaaaaaaa...... wallahiiiii kuna watu mpaka wamepata homa ya kuvimba mwili... mwili umekuwa kma zigo la mavi puuuuuuh
#ikikuumamezawembe๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ

Cheko hili huja pale tuuu unapogundua kuwa licha ya udogo wako bt still umewazidi kila kitu kuanzia akili, kiuchumi na licha ya udogo wako inawezekana mpaka dhambii maana ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ she spend more dan dem... so baada ya hayo yote unategemeaa kitu gani kama sio chuuki toka kwaooo cheka baby teee chekaaa mama chekaa
#kamainaumachomoa๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ”ฅ๐Ÿ‘Š๐Ÿ˜ #ikikuumamezawembe๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ

Basi mwenyewe hapiii na hayo matumbo yake mawili anajikuta jama yupo peponi vileee kumamae zekeee aseee kuna watu duniani humu hawana sehemu za sirii yaani hapoo mwenyeweee karidhika kabisaa khaaaaa ptuuuuuhh ngoja nikae kimya kiee ntaongea siku nikipata uhakikaaa maana zari wangu nae hakchelewagii kunifanyia kisengele nyumaaa na iwe kweliiiii....
#naiwekweli
#kamainaumachomoa๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ”ฅ๐Ÿ‘Š๐Ÿ˜

Sura kama makalio ya ngedereeeee.... zeee lisilojielewaaaaa simi limemsimama kama harage bich.... chefuuuu
#kamainaumachomoa๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ”ฅ๐Ÿ‘Š๐Ÿ˜ #ikikuumamezawembe๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ

Natamani kuongeaa ila mdomo umejaa majiiiiiii......
#zarinahassn
#nampendaaa
#ikikuumamezawembe๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ

@zarithebosslady She shows that, she can work hard than waiting for chirld support, team Tununu come kill me๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ -

Mdangaji on fuleek mchumia kumaaaa... msingi mkunduuu hahaha watu haya mambo hawajaanza leoo wallahii kumbe toka kitamboooo.... kupiga picha ndani yataka furniture jamaniiiii halulalaaaaaaaaaaaa...
#ikikuumamezawembe๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ #nimerudi

- UMEJIWAHI??? SASA NANI ATAOA HIYO SCRAPEL ???? JANAMKE UNA WATOTO KILA KONA NANI ATAOA ??? AF PILI KWA HII SCANDLE YAKO NA DAI UMECHAFUKA MNOOOO, YAANI UMEJISHUSHIA THAMANI YAKO WEWE KAMA MWANAMKE, UMEDHARAULIKA SANAAA NANI AKUOE ???? KAJAMBE MBELE -

Hata bila make up.... nasemajee hapa ni kama kisimanii tuu kama sioo kwa maji ya kunywa basi ya kuogea kama si ya kuogea basi ya kupikia utakujaa tuuuu weraaaaaaaaa....
#merudiiiiiiii
#ikikuumamezawembe๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ

Raha ya mkwe akupe kile anachokipenda na alchotumia kwenye siku yake muhim babu weeeeeeee ringa mama chibu ringaaaa....
#ikikuumamezawembe๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ

kashamiss dyudyu la mond kaanza kuwashwawasha shogaangu tafuta bwana huko huko south huku mpira usharudi kwa kwa kipa๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜

๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ @jumalokole2 popote ulipo agiza balimi 10 nakuja kulipaaaaa sema wewe akili haunagaa khaaaaaa kwambaaa ndugu yetu anapumuliwa siooooo

Watu na mapesa yaooo nwapenda hawa mmi....
#kamainaumachomoa๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ”ฅ๐Ÿ‘Š๐Ÿ˜

Wakuitwa Z Bosi Ledi Ndani Ya Dubeiiiiiii โ˜บ๏ธ Na Kwambia Leo Mtakomaa Leo Hakuna Cha Kanisani Au Nini Ni Bata Kwenda Mbele ๐Ÿ˜ Nikanywe Kwanza Waragi Vidonge Nije Kuvimeza Vzr Vzr ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ @zarithebosslady Nikomeshe Niko Hapa ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ @limao_zinakuhusu -

Aaaaaah kumamakeeeeeeeeee ngoja nirudi kulala tuu nilitamani leo ndio nirudi kazini ilaaa khaaaaaa ataakae kuwa na umbea kamilo ndio aniambie nirudii maana simu yangu imekuwa ya motooo......
#ikikuumamezawembe๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ

Kinyago cha mpapureeeeeeeeee.... ndalaaa veeeeeeeepeeeee...
Mashavu kamaa vishimo vya mdakooo mxiiiiiiiiiiiieeeew.....
#ikikuumamezawembe๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ

Khaaaa michirizi kama ngozi ya mambaaaaa jiti linajua lishazeeka ngozi zishaanza kushukaaa linataka ujana kumanyokoo ona sasa si aibu hizii.....
#ikikuumamezawembe๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ

Kiruuuu huyu hana miaka 23 ni 33 jamani, yani Dada kakomaa huyu๐Ÿ˜ฑ๐Ÿ˜ฑ eti ana miaka 23 hapana, kwanza Mashavu yana hips zake za kutosha tu.. Eti ndio anajiita yeye mzuri?!!! Mtu Kakomaa sura kama mhogo๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€

Watu wana audi q7 mbili yeye anaingelea mark x.. audi moja can buy mark x 10 hahahahhaha uwii wa cheap ni cheap
#ikikuumamezawembe

Sawa bhnaaa ngoja tuu nipost maana now ndoo atleast nimeweza kuamini kuwa ni kweli akili yangu na moyo angu havikutaka kabisa kuamini hilii ila sina jins inabdi niamini... mapemaa sanaaa sanaa sanaaa tooo sooon ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ mungu awatangulie

Its Out Now..!!! New Hit from @Dbwoy_tz x @Kittamagnifico #SIWEZI Available Exclusive.!! on @wasafidotcom Link on @Dbwoy_tz bio & @boss_miraji .
.
Follow
@ikikuumamezawembe

Heheheheh kumbe kibogoyooooo uhuhuuuuhuhu.... mashavu kama vishimo vya mdakooo
#ikikuumamezawembe๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ

@diamondplatnumz Muda MWINGINE USIWE NICE SANA kwa wafanya kaz wako kuwa boss.. na usiwe mshkaj kweli HII SIKU UKIKUWA NA KIKAO NA WAFANYAKAZ WAKO KWANN UNAMRUHUSU MFANYAKAZ WAKO AJE KWAKO na demu wakuookota hadi anachukua video ili kukutukanisha kwann usiwe na rules wanao ingia kwako wawe wat wako wa karib tu

kama mtu kaja na mgen wake atafte pakumpack akimalza amchukue hujui kama wewe n staa una watu wanao kuchukia na kukupenda kma hu dem aliweza chukua video bila kumuona... je AKIKUTEGESHEEA MABAGII KWAKO UTAMUONA!??? ndio anaweza kuja mtu kumbe n hater akakutegeshea madawa nyumban kwako afu akuitie police unazan nan anadakwa had uchunguz ufanyke utakuwa ushapata shda sana

USIWE NICE SANAA KWA WATU WAKO KUWA NA SHERIA ZAKOO BABA WEWE N STAAA UNAZAN NYUMBANI KWA JAY ZEE WAT WANA INGIA IGIA OVO.. usishushe Hadhi ya nyumba yako. iyo nyumba umesotea hadi kufika hapo.. usiishushie hadi kila kidampa anaingia tu.. rafiki ako kaja na dem wake ampaki njee nyumba yako sio hotel baba UTAKUJA JUTA AM TELLING U WEMA USIZID SANAA.. - @baby.ake -

Swali kutoka facebook hayaa mwenye anajua tarehe atujuzeeee......
#kamainaumachomoa๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ”ฅ๐Ÿ‘Š๐Ÿ˜

Most Popular Instagram Hashtags