idrissultan idrissultan

4029 posts   1896974 followers   520 followings

Idris Sultan πŸ‡ΉπŸ‡Ώ  Hey am a genius but I can't prove it, give me more time | Twitter & Snapchat: Idrissultan

http://idrissultan.com/

TANGAZO...!!!
Nawakumbusha tu nyie masela mnaokaa na wadada wa watu na hamjawaoa. Ramadhan ndio hii, endeleeni kutembelea magari ya kukodi. Na nyinyi wadada wa insta nawakumbushia sijui leo ndio siku ya kufuta zile picha zetu za kibenipoli πŸ™ˆ muanze tena baada ya 30 days. Washkaji zangu waojizinia wanasema Ramadhan hairuhusiwi kuzini, hapanaaaa hairuhusiwi siku zote sio Ramadhan tu. Wale ndugu zangu wa kigwangala sasa sijui na nyie mnafunga au inakuaje maana korosho nazo sio zao la msimu πŸ˜‚.. Wale dada zangu wa usiku poleni sana wateja wanapungua itabidi muuze vitu vingine maana hadi wakristo wanaacha kununua, uzeni hata uji πŸ˜….. Ni hayo machache tukumbuke tu kuwa chai sio mapishi na nyama za kusaga hawezi kuzila Ruge, kila mtu kapakuliwa zake. Oooo Ramadhan lazima tuwe WEMA kwani siku zingine tuwe nani ? KAJALA ?.. Mungu sio kipofu baada ya Ramadhan mjue. Ramadhan kareem

Wakati umeme ukiwa umekatika kumbe huu ufala ndo unaendelea

Waking up with a reply from @pearlthusi πŸ˜‹πŸ˜... She sent me a ❀️ and now my day is complete mapema sana πŸ˜‚

Unaingia kwenye vita ya bunduki ukiwa na mwiko πŸ˜’

Kenya tukutane hapa πŸ‡°πŸ‡ͺ kwenye hii kutatua vita tuliyoianza ya #TZvsKE πŸ€£πŸ‘ŒπŸ½... We are down for this πŸ”₯ tukutane SportPesa supercup cc: @tzsportpesa #SportPesaSuperCup #SportPesaTz #MadeOfWinners

PIZZA ZA BUREEEEEEEEEEE..!!!
Jamani wale waliojiunga na team yangu ya tunakula mpaka kieleweke saa sita hiyo inaingia kaa karibu na app yako ya UBER mi nakula haraka na-order tena πŸ˜‚πŸ˜‚.. Kwa wale msiojua naongelea nini angalia tu post yangu ya jana yenye picha ya pizza. Msinisahau basi maana sijawasahau nyie mjue πŸ˜’
#PizzaParty #UberPizza #FreeUberPizza #FreePizza #BigSecret #PizzaPie #FightForTheLastSlice cc: @uber_tanzania @pizza.pie

Mughonilee ndugu zangu kusema ukweli wanyakyusa tumewavumilia sana tukatelee mwee πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ ... Tukubhaputilaa kwa Mungu

Habari yadiu Shemeji mmekula dili la milioni 250 mwaka mzima kutoka sport pesa mmekaa kimya hatuambizani 😡.. Nakujaaaaa ikungi munyampaa @tzsportpesa wahanyavee tugawaneee isunte ukho 🀣 ..... Alafu kesho kuna kitu keshoooo Sport pesa mnachafua jiji na mihela sasa 😏 #SportPesaTz #MadeOfWinners

Tunavyoifungua Ramadhan na Mboni πŸ–€ @thembonishow

OKAY I HAVE A SECRET...!!!
Kama upo Dar Usimuambie mtu we ukisikia kausha. Hii pizza unaiona nimepata bure. Haihusiani kabisa na mimi kuwa maarufu wala nini. Nimeitwa na Uber kujaribu kitu flani na kikakubali pizza yangu ikafika. This is the secret narudia usimuambie mtu kabisaaa. Kesho kuanzia saa sita mpaka saa tisa mchana kwa wote watakaokua na app ya uber kuna icon itatokea ya pizza πŸ• na utaweza ku-order pizza from pizza pie ukaletewa pizza bure na uber nayo bureeeee yani wewe sijui utatumia tu sijui mb 2 πŸ˜­πŸ˜­πŸ™ˆ... Kesho saa sita mpaka saa tisa mchana kama utakua sharp ndo bahati yako nimekusanua nagawa mapizza πŸ˜‚... KAA KIMYA SASA .. ukipata pizza kesho usinisahau basi hata asante na hashtag hizi hapa chini. Ila wana wa chuo wakijua tu hii tumeumia tutaishia kuletewa hoho. Haya πŸ˜‰Byeeeeeee #PizzaParty #UberPizza #FreeUberPizza #FreePizza #BigSecret #PizzaPie #FightForTheLastSlice

Na mwingine tena ana mimba πŸ˜°πŸ˜…πŸ‘πŸ½πŸ‘πŸ½

Most Popular Instagram Hashtags