ibramondplatnum ibramondplatnum

1,369 posts   10,288 followers   654 followings

WasafiDotCom  Worked Under WCB Wasafi DigitaL Department Social Network Administrator WCB Wasafi ↔WasafiDotCom

Yes Your Growing Up Now....Happy Birthday To You @tamir_mrkucheka

WE HAVE A PRESENT ON @wasafitv
Kichupa Cha Kajimbo Ketu Katamu #Hodari @mbosso_ Kametoka Unaweza Kuitazama Mda Huu Ndani @wasafitv

Diamond Karanga FLOWERS
...
Last Night On RED CARPET Ya #BIKOJibebeChallenge Ilipendezeshwa Na @diamondkaranga Na Ilihakikisha Kila Aliyegusa RED CARPET Basi Anaondoka Na Diamond Karanga.......
...
Zaidi ya Milioni 40 kutolewa na kushinda ni rahisi sana. Nunua Pakiti ya Diamond Karanga, Tizama ndani, Utakuta kuponi yenye kiasi ulichojishindia na namba yetu ya simu, unatupigia na utatumiwa Muamala/ Pesa Yako kwenye simu yako Hapo Papo. #DiamondKaranga #MuamalaWako #ShindaMapene #HomaYaJiji #ZaidiYaMilion40

ATTENTION: Zaidi ya Milioni 40 zimeingia mtaani. Kwa Shillingi 300 tu! Jishindie kuanzia Buku hadi TSZ 1,000,000 kila siku.
_
Tupigie ili kupata bidhaa zetu
0715 174 884~Wilaya ya Temeke
0657 748 554~Wilaya ya Kinondoni
0655 201 244~Wilaya ya Ilala
0714 993 724~Nje ya Dar
_
#DiamondKaranga #ShindaMapene #ZaidiYaMilion40 #MuamalaWako #KarangaYako #DiamondKaranga

Huu Wimbo Ukitaka Kuujua Utamu Wake Muwekee Mtoto Akija Gheto😊😊 Alafu Uwe Unampapasa Pasasa Mwenyewe Utamuona Anamsaka JUSI KAFIRI Alipo......#Hodari Kutoka Kwa THE AFRICAN VOICE @mbosso_

Zaidi Ya Milioni 40 Kutolewa Msimu Huu Na Washindi Ni Zaidi Ya 300 Kila Siku.
_
Kushinda Ni Rahisi Sana. Nunua Pakiti Ya Diamond Karanga, Tizama Ndani, Utakuta Kuponi Yenye Kiasi Ulichojishindia Na Namba Yetu Ya Simu, Unatupigia Na Utatumiwa Muamala/ Pesa Yako Kwenye Simu Yako Hapo Papo.
_
#DiamondKaranga #MuamalaWako #ShindaMapene #HomaYaJiji #ZaidiYaMilion40

Ewe khalikul' bashar, Muumba Na Muumbua, Tuepushe Kulli Sharr, Tuno Na Tusozijua, Utupe Yalo Sahal, Kwako Tunategemea, Tufufue Na Rasul, Peponi Nayeye Kuwa. Amiyn, Jumaa mubarak.

Kuwa MILIONEA ni rahisi kama Kusoma A,B,CD ukiwa na BUKU, SINA NYANGASI wa Madale ameukwaa UMILIONEA kwa BUKU moja Yake, haiwezi kukushinda Tia nia Fuatisha hatua zifuatazo Ushinde.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.
@bikotanzania
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#BikoKipimoChaBahati
#NguvuYaBuku
#UongoKwetuMwiko
#BIKOJibebeChallenge
#JibebeNaBiko
#UmilioneaKwaBuku

Haya Sasa, Macho na Masikio ya Watanzania Yapo Kutaka Kujua Ni Nani Ataondoka na Mtonyo wa Milioni 5.

Ni Jumapili Hii ya September 9, Pale @lifeclub_dsm Patabebwa Kwa Shwangwe la Wana na Watoto Wakaliiiii !

Majaji Sasa, #Atadamshi Handsome @princedullysykes Mmiliki Halali wa Bongo Fleva Akishirikiana na @moseiyobo Hosted By Queen @ireneuwoya8 na Upande wa Kuruka Debe sasa, The Official International Celebrity DJ, RJ THE DJ @romyjons na Special Perfomance Kutoka kwa One of the Best RnB Singer, #AfricanBoy @juma_jux

Mlangoni Tunaingia Kwa Mtonyo wa Buku 10 Tu! Lakini wale V.I.P ni Elfu 20 Pekee.

#BikoKipimoChaBahati #NguvuYaBuku #UongoKwetuMwiko #NguvuYaBuku #JibebeChallenge #BikoJibebeChallenge #UmilioneaKwaBuku

Kama Ulidhania LIST Tumemaliza Basi Bado Inaendelea,Tumeamua Kuifanya Jumapili Hii Iwe Ya KiHistoria Pale @lifeclub_dsm MWENGE Kwenye ROBO FAINALI YA #BikoJibebeChallenge
_
Kutoka Kwenye Kiwanda Cha BONGO FLAVOUR Tunawaletea Muhasisi Wa Bongo Flavour Handsome BOY,LEGENDARY @princedullyskes AS A CHIEF JUDGE
_
KWA JINSI MAPOKEZI YA #BikoJibebeChallenge Yalivyopokelewa Kwa Ukubwa,JE UNGETAMANI SHINDANO HILI LIWE KILA MWAKA?
_
#JibebeChallenge na ushinde na BIKO ni rahisi sana kama Bw.Edwin wa Chanika ameweza kujibeba kwa kujinyakulia Kitita cha Tsh MILIONI 2,500,000
Fuatisha hatua zifuatazo kwa BUKU tu.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.
@bikotanzania
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#BikoKipimoChaBahati
#NguvuYaBuku
#ChekiBahatiYako
#BodabodaKwaBuku
#mamilionikwabuku

Anaitwa @ireneuwoya8 Ambae Kwa Siku Ya Kesho Atakuwa OFFICIAL HOST Pale @lifeclub_dsm Kwenye ROBO YA FAINALI YA #BikoJibebeChallenge Hapa Akizungumza Jinsi Gani Shindano Hili La #BikoJibebeChallenge Litakavyofungua Njia Za Mafanikio Kwa Vijana. Unaweza Kuangalia Interview Hii Ndani Ya @wasafitv
_
KWA JINSI MAPOKEZI YA #BikoJibebeChallenge Yalivyopokelewa Kwa Ukubwa,JE UNGETAMANI SHINDANO HILI LIWE KILA MWAKA?
_
#JibebeChallenge na ushinde na BIKO ni rahisi sana kama Bw.Edwin wa Chanika ameweza kujibeba kwa kujinyakulia Kitita cha Tsh MILIONI 2,500,000
Fuatisha hatua zifuatazo kwa BUKU tu.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.
@bikotanzania
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#BikoKipimoChaBahati
#NguvuYaBuku
#ChekiBahatiYako
#BodabodaKwaBuku
#mamilionikwabuku

Tunaposema ROBO FAINALI Ya #BIKOJibebeChallenge Itakuwa Ya Aina Yake Pale @lifeclub_dsm MWENGE Jumapili Hii WE REAL MEAN IT...SO GUES WHAT "AFRICAN BOY" @juma_jux Atakuwa Performer On STAGE 🔥🔥🔥🔥 _
DAR YOTE ITAMIMINIKA PALE @lifeclub_dsm JUMAPILI HII Na Kwa Wale Ambao Watakuwa Home Basi Wataangalia SHOW Mwanzo Mpaka Mwisho Kupitia @Wasafitv
_
#JibebeChallenge na ushinde na BIKO ni rahisi sana kama Bw.Edwin wa Chanika ameweza kujibeba kwa kujinyakulia Kitita cha Tsh MILIONI 2,500,000
Fuatisha hatua zifuatazo kwa BUKU tu.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.
@bikotanzania
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#BikoKipimoChaBahati
#NguvuYaBuku
#ChekiBahatiYako
#BodabodaKwaBuku
#mamilionikwabuku

Most Popular Instagram Hashtags