[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

hassan.nuhu.52 hassan.nuhu.52

252 posts   3560 followers   7028 followings

Baba Kaila 

Haya we kama mpenz wa timu hizi comment kitu chochote au tabir lolote

Hii ni Ajari ya dala dala iliyotokea uko mkoa wa mbeya zaidi ya watu kumi wamekufa hapo kwa hapo mi nasema tuwe na moyo wa subir kwa wale wote walio fikwa na msiba huu * Yote mipango ya Allah sw " Rest in peace

New Transport

Binadamu wote ni ndugu " Nawatakia sikukuu njema ndugu zetu wakristo

Neno moja kwa Ally K

Hivi we unafikilia huyu ni msanii gani

Macho yanaongea

R I P Husna Mkono tulikupenda sana ila Mungu kakupenda Zaidi

Hebu niambie ukweli namba ipi ya simu ya kwanza kutumia wewe kati ya Hizi

Most Popular Instagram Hashtags