hamisamobetto hamisamobetto

1,282 posts   3,042,479 followers   1,767 followings

HamisaMobetto  Entrepreneur, | Model |Actress | Designer| CEO @mobettostyles . TUNAENDANA πŸ‘‡πŸΎ

Kwa Wote Nliowahi Kuwakosea Naomba Mnikome πŸ˜πŸ€£πŸ€£πŸ’ƒπŸ½
.
#jikazeSiokwaUbaya
#KistaarabTu
#temporarypost

Introducing To You
Our Brand New (NaNa Dread)πŸ”₯
Kutoka @primaafro_hair
Ni Nzuri laini na zina ujazo mzuri pia .
Nimetumia mabunda matatu
Nimechanganya rangi nyeusi ambayo ni namba 1 na number 900 πŸ’‹.
Zinapatikana kwa mawakala wetu wote Nchini πŸ’‹
#primaafro_hair #hamisamobetto .
Salon- @buheti_house_of_beauty
Make up- @perfectglow_tz
Photographer - @rommy3d

Issa banger πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯
New song Wasinichapie @fey_tanzania ft @holystar_holystar
Link kwenye bio zao πŸ’‹

Sasa ITV inapatikana kupitia POA TV. Channel nyingine nyingi zinafuata. Furahia habari, michezo na burudani kupitia @poatv_tz

Je serais comme un corps sans motema.....πŸ’‹β€οΈ
.
.
Cc @mobettostyles
#katchua

Introducing To You
Our Brand New (NaNa Dread)πŸ”₯
Kutoka @primaafro_hair
Ni Nzuri laini na zina ujazo mzuri pia .
Nimetumia mabunda matatu
Nimechanganya rangi nyeusi ambayo ni namba 1 na number 900 πŸ’‹.
Zinapatikana kwa mawakala wetu wote Nchini πŸ’‹
#primaafro_hair #hamisamobetto .
Salon- @buheti_house_of_beauty
Make up- @perfectglow_tz
Video- @rommy3d

Toto La Kinyamwez β˜ΊοΈπŸŒ™
.
Follow @mobettostyles for Trendy outfits & New Arrivals πŸ’‹

Tunakuletea POA TV app sasa unaweza kuangalia movies zaidi ya Mia , live tv, na vitu vingi mbali mbali bure na popote utakapo. Unasubiri nini sasa ! Pakua app ya POA TV kwenye google play store na endelea kufurahia burudani kama zote @poatv_tz

Wakati Nasubiria Picha Ya My Award πŸ˜‡..... i wanna Give a special Thanks To My Babies (TeamMissa) Ahsante sana kwa Kunipigia Kura Vipenzi Vyangu na Kuniwezesha Nishinde Tuzo Hii ya @swahilifashionweek & Also kuwashukuru wa Andaaji wa tuzo hizi za @swahilifashionweek .
And all of my Supporters na Washukuru na nawapenda Sana❀️
Ngoja Niwape Story Fupi kidogoπŸ‘‡πŸΎ
.
.
Wakat Nipo Shule Nilikua Na ndoto za Kua Mwanamitindo/Model lakin sikua na Mtu wakuniongoza wala kunisaidia nifike ndoto zangu na baadhi ya marafiki zangu walijua Haiwezekani Kwasababu wakat Huo Nilikua Mnene kidogo na that Time Model ilikua lazima awe mwembamba yani mwembamba haswaa, okay to make the Story short , I had a friend anaitwa Kelvin alikua anasoma shule ya sekondari ya Kibasila .... Sasa kelv alikua anajua mambo ya fashion fashion Akanambia bwana Hamisa unapenda umodel Kuna Casting Ya @swahilifashionweek njoo ukipita utapata ku model kwenye @swahilifashionweek .... sasa nikawa sijui namwambia nini au namuagaje @mama_mobetto 🀣 So kwa bahat nzuri ilikua weekend mama alikua anaenda kwa rafki yake basi huku Nyuma mama yangu alivyoondoka Nyumban Nikachukua Blauzi yake ambayo kwangu ilikua gauni🀣 nikachukua na mkanda wake wa kiunon nikavaa nikabeba viatu virefu nikaenda kwenye casting ..... Kufika pale bwana Nika Cat walk kama koteπŸ™ŒπŸ½
Lakin Sikuchaguliwa 😭 katika siku Niliyo vunjika moyo basi Hiyo siku Ni moja wapo Sikudhani kama ata nitakuja kwenda tena kwenye mambo ya Umodo yani niliona kama Dunia sijui imenifanya Nini yani mpaka nililia 😭
.......... Nikarudi nyumban nikarudisha nguo za mama kabatini nikauchuna kama sio mie ... we si ikafika Jumanne Kipindi cha Nirvana wakarusha kwenye Tv casting yote ilivyoenda Mama akaona nguo zake na nilienda bila kumwambia yani ndugu zangu Nikaambulia kichapo Cha haja na huku kuchaguliwa sijachaguliwa πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ™ŒπŸ½ ...... All & All Usivunjike Moyo Wala Kukata Tamaa Na Ndoto Zako ..... M/Mungu Huyo Huyo Alokupa Hizo Ndoto Basi Pia Atakupa Njia ya Kutimiza Ndoto Zako Hizo ..... Maana Baadae Umodo Ulitiki na leo Hii nimekua
@swahilifashionweek
FEMALE Stylish Of The Year 2018 πŸ‘‘
#amazinggod
#SmallGirlBigGod πŸ™πŸΎ

My Fairly God Mother πŸ§šπŸΎβ€β™€οΈ
Oh how I love You mah @the_ironlady1976 ........ Thank You for everything Kipenzi changu M/Mungu akubariki na Akuongezee pale ambapo panapungua πŸ™πŸΎβ€οΈπŸŽˆ
#tunaendana Link On My Bio☝🏽 .
Cc @makeupbyjojo πŸ’‹

Mahaba zindek!!β˜ΊοΈπŸ˜πŸ˜β€οΈπŸ™ŒπŸ½
#tunaendana Link On My Bio☝🏽
@nely786 @tanga_licious @princess.fifi ....... Msisahau Ku subscribe my YouTube Chanel my loves πŸ™πŸΎβ˜ΊοΈπŸŽˆ

Habari TANZANIA πŸ‡ΉπŸ‡Ώ Naomba Tumpigie Kura Mrembo wetu @queenelizabethtanzania Miss world Tanzania 2018, Katika njia Zifuatazo ili kumuwezesha Kuingia Round 2 ya Head to head Challenge katika Miss world Competition ya Mwaka Huu, Maelezo Zaidi Unaweza Yapata katika Kurasa ya @divaliciousbongo TANZANIA πŸ‡ΉπŸ‡ΏKWANZA πŸ’ͺ🏽
.
.
1. Like Official Facebook Page yake. ( Miss world Tanzania )

2. Piga kura kupitia tovuti ya Miss World (ipo kwenye Link ya page ya Miss world )
3. Download MOBSTAR application kupitia App store au playstore

4. Piga kura kupitia MODEL POWER live.( Link ipo kwa @divaliciousbongo )
.
.
.
Jamani tunaomba mpige kura, msichoke wapendwa, UMOJA NI NGUVU,UTENGANO NI UDHAIFU πŸ’ͺ🏽
.
#Divaliciousbongo #missworldtanzania #mw2018 #sanya #misstanzania #misstanzania2018

Most Popular Instagram Hashtags