emanuelngwera63 emanuelngwera63

33 posts   50 followers   80 followings

 

Jamani Kilimo kwanza

Si haba mpndw

Like mkoani,1972

Yote maisha jamani

Kilimo ni uti wamaisha,au vp?

Life is life,but is not too hard

I Love every one

Traffic jam Dar es salaam is too big issue.

Ngorongoro mbuga za wanyama mwanakwetu upoooo nenda ujioneee kila aina ya viumbe viishivyo nyikani

Tanzania nchi iliyojaaliwa kila baraka but baraka hii haiwafikii wananchi kutokana na ufisadi,Eee Mungu tusaidie kutuondoshea janga hili.

Most Popular Instagram Hashtags