[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

ebitoke ebitoke

551 posts   504800 followers   480 followings

EbiLove 😘😘  Signed under Timamu Ambassador UBER Tanzania Ambassador MojaBET WhatsApp +19046866609 πŸ‘‡ New VideoπŸ‘‡

https://youtu.be/iHKjspCH4Bg

Mambo ya MojaBetingi hayo!
Hata wewe unaweza kushinda mamilioni kwa kashilingi mia tano tu!
Ingia kwenye simu yako saiv nenda kwenye kulipia bili.
Weka namba yakampuni 123255 kisha weka namba ya kumbukumbu 6652 alafu weka kajero tu! Ujiongezee nafasi ya kushinda 1M kila siku, 10M kila wiki au 50M kila mwezi!
Mambo ya mitonyo hayo!
@moja.bet @moja.bet

Usizime DATA! Video mpya inakuja sasa hivi kwa udhamini wa @moja.bet
Kua milionea kwa shilingi Jero tuu!
#MojaBet #MojaBet

Kaboss toto!
#Ebitoke

Unaambiwa zimebaki siku 16 Tu mutu mumoja ajinyakulie Lishilingi milioni HAMUSINIIIIII!
Inaweza kuwa ni wewe haya hapo ulipo fasitafasita cheza @moja.bet
Chagua lipia Bili
Weka namba ya Kampuni 123255
Kisha weka kumbukumbu namba 6652 baada ya hapo weka kashilingi miatano tuuu!
@moja.bet mbadilisha maisha!

Nadhani mumeiona video yenye Nembo ya #TimamuBando! Ni ile ya #HataSielewi hakikisha unaipost fasta ili kuliwinda BANDO la wiki nzima leo tena ni la WIKI NZIMA!

Masaa yanahesabika sasa kitita cha MILIONI 10 Kimdoondokee mtu!
Sasa unaweza kubutua mpaka shilingi milioni 50 ukicheza MojaBet kwa sh 500 tuu.
Jinsi ya kucheza chagua lipia bill kwenye mtandao wako.
Weka namba ya kampuni 123255 kisha weka kumbukumbu namba 6652 alafu weka kiasi kuanzia sh 500 tuu!
@moja.bet @moja.bet

Kabla na baada ya agizo la Mukulu! πŸ˜‡πŸ˜‡πŸ˜‡
.
.
#HataSielewi asante kaka binamu @mwanafa na @mauasama kwa kawimbo kazuri πŸ˜‡πŸ˜‡πŸ˜‡
#Oshe by @awilolongomba
.
.
Jamani hii ndio video ya @TimamuBando usichelewe, post video hii kisha weka hashtag ya #TimamuBando uweze kushinda 4GB za wiki nzima!
Vigezo na masharti kuzingatiwa!

Haya sasa video mpya inakuja muda sio mrefu na GOOD NEWS ni kwamba kesho jioni kunawashindi wa 1GB watano pia 4GB ya wiki nzima Mmoja! Unaweza kuwa wewe! Usizime data video mpya inakuja sasa hivi hakikisha unapost na kuweka hashtag ya #TimamuBando ili kujishindia 1GB au 4GB za wiki nzima!
@TimamuBando

BadGirl x BadBoy πŸ’₯

Tell me anything!
#Ebitoke

Hayaa hayaaa hayaaa Jumamosi Kabambeee kitu cha Milioni 5 hichoooo!
Unaitaka???
Cheza sasa
Chagua Lipia Bili
Weka namba ya kampuni 123255
Weka kumbukumbu namba 6652
Kisha weka kiasi cha shilingi 500 tuuuuuu!
Cheza kila wakati uwe milionea!

Katika utwkelezaji wa agizo la Muheshimiwa!
#HataSielewi!
Niipost?

Most Popular Instagram Hashtags