[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

ebe_nation ebe_nation

271 posts   6588 followers   219 followings

Eberhards  Media|Entertainment|Finance. "Holds a Bachelor of Commerce in Finance (Honors) from the University of Dar-es-Salaam. " Art 🎬Life❤Business💵

https://youtu.be/YDFap3YdwiQ

Nikiangalia tulipotoka, tulipo na pia tunakoelekea, nakosa cha kusema zaidi ya ahsante Mungu. Happiest birthday @dee_pesa #NewVersionOfMe

Naiona ile siku Forbes watakapoliandika Jina lako, naiona Ile siku ambapo Utazileta event Kubwa kama BET Tanzania, naiona Ile siku ambayo kiwanda cha Burudani Afrika na Dunia kitakuwa na base Kubwa Tanzania kwa mchango wako mwanangu. Happiest birthday brother @frecontz @freconic_ideaz #AlwaysstayBrothers

Kabla ya kutafuta amani ya taifa na Dunia, tuanze na kutafuta amani mioyoni mwetu, nyumbani kwetu na mitaani kwetu tunakoishi. #InternationalPeaceDay

Young African Leaders with Deputy chair person of African Union. Hon. Ambassador Kwesi Quartey.
#AminiAmuaTenda
#ALifeWorthLiving
#MaishaYenyeThamani
#ThisIsTheOrderFromAbove
#StarTraitsMusicEntertainment

Na huku ndipo tulipotokea. Hatua moja mbele tunaelekea kule kwenye zile ndoto za kuijenga Universal ndani ya Afrika. (Hakuna kinachoshindikana kwa Mungu, kama alitupitisha huku atatupeleka kule).
#ALifeWorthLiving
#HistoryInTheMaking
#MaishaYenyeThamani
#HistoriaInatengenezwa #ThisIsTheOrderFromAbove

Ndoto ya Afrika ni kuwa Vijana wabunifu, wazalendo na wenye kujivunia asili yao. walio tayari kuijenga Afrika, kulinda amani na kuhakikisha rasilimali za Afrika zinawanufaisha waafrika kwa maendeleo ya Afrika.
#YoungLeaders
#HistoryInTheMaking
#HistoriaInatengenezwa
#ThisIsTheOrderFromAbove
#YoungAFricanThinkersConversion2017.

Historia inatengenezwa na Scene nyingi sana. Katika historia ya Maisha yetu ni kosa Kubwa sana kutumia scene moja kutabiri future yetu, Maisha yanabadilika, watu wanabadilika na Michongo inabadilika. Scene iliyopo wakati huu ni sehemu ya picha Kubwa katika story nzima ya maisha yetu. Be humble, stay true and Share the Love to others.
#LifeStory #HistoriaInatengenezwa #MbinguZimeamua #ThisIsTheOrderFromAbove #StarTraitsMusicEntertainment

Tunaogopa kwa sababu hatuna imani na kujiamini, kila kitu kinaanza na Imani kwanza maana katika imani tunatembea na nguvu ya Mungu anayetuongoza kufikia kusudi Kubwa kuliko maisha yetu. #FeedYourFaith #HistoryInTheMaking #MaishaYenyeThamani #ALifeWorthLiving #GodIsGood #GodisAble

Baada ya kugundua kwamba "I am not perfect" nimeanza kujifunza kumanage my imperfection na kujaribu kufanya kile ambacho nakiamini, nilichokuja kugundua ni kwamba ndoto nyingi zinabaki kuwa ndoto, mawazo Mengi yanabaki kuwa Mawazo na mipango mingi inabaki kuwa mipango kwa sababu tumekuwa tukitaka kuanza kufanyia kazi ndoto/Maono yetu katika wakati wa kufikirika unaoitwa PERFECT TIME, yaani muda ambao kila kitu kitakuwa Sawa yaani utakapopata mtaji mkubwa, sponsors, investors, connections na marafiki sahihi. Kitu tunachotakiwa kufanya ni KUANZA katika imperfection na kujifunza huku tukiwa kwenye Process ya kuelekea Ndoto zetu, perfect time haitakuja tokea kama ukikaa tu kuisubiri, Let's move on and all other opportunities will find us while we're on the process towards a bigger goal.
#JUSTdoIT
#JUSTSTARTNOW
#ThisIsTheOrderFromAbove

Mungu huwajua walio wake na wale atakaowatumia kuifanya kazi yake, (Yeremiah 1:5), Usitishike kuona wengine wananena kwa lugha wakati wewe bado ni mlevi, au kujiona mkosefu, usitishike na wale wanaokuona wewe mdhambi kwani Musa aliua lakini Mungu aliinuka na kumtumia kuwaokoa wana wa Israel (Kutoka 2:12-13), upo kwa sababu na Mungu ana sababu na wewe, Kila siku focus zaidi katika kujiweka karibu na Mungu na pia kuitengeneza njia na mapito yako, hakuna utukufu pasipo na ushuhuda/testimony na ndio maana Yesu aliponya vidonda na magonjwa lakini aliacha makovu yake ili kina Tomasso waamini kwamba amefufuka. Kila jambo unalopitia lipo katika kuitengeneza historia/testimony yako kwa utukufu wa Mungu. Kuna wengine wanasema siwezi kwenda kanisani kwa sababu Mimi ni mdhambi kumbuka Yesu hakuja kwa walio watakatifu bali kwa wale walio wadhaifu, wadhambi na wanyonge kama mimi na wewe (Marko 2:15-17) ili katika udhaifu wake nguvu zake zikaonekane, ili katika magonjwa yetu uponyaji wake ukaonekane na katika dhambi zetu msamaha wake ukaonekane (Isaya 1:18)
#GodIsAble
#GodIsGood
#Eberhards2017
#GodBlessYou
#HistoryInTheMaking
#StarTraitsMusicEntertainment

Kabla hujaanza Kuwaza kuwa na Successful LIFE, kwanza Anza Kuwaza kuwa na Successful DAY, siku yenye maana inayokufanya kuamka asubuhi kutimiza Ndoto Kubwa unayoiota. Siri Kubwa ya mafanikio makubwa tunayowaza na kuota ipo kwenye Mambo madogo madogo tunayofanya kila siku. (Successful people hawatokei siku moja Ila wanatengenezwa kila siku kwa kufanya mambo madogo madogo katika ukubwa na usahihi)
#GodIsGood
#GodIsAble
#HistoryInTheMaking
#ThisIsTheOrderFromAbove
#StarTraitsMusicEntertainment

Earth has no sorrow that heaven can't cure. Everything is possible to God, He's a way maker, miraclemaker and promise keeper. Make sure you go church tommorow God will say something to you. Good night
#GodIsGood
#GodIsAble
#HistoryInTheMaking
#ThisIsTheOrderFromAbove

Most Popular Instagram Hashtags