dvjhunter_sniper dvjhunter_sniper

2,485 posts   38,379 followers   5,165 followings

"MJI KASORO MAJI YA BLUE" ⓣⓩ  #TEAM BARCELONA #TEAM SIMBA #TEAM MAISHA CLUB #Snapchat; dvjhunter02 #MAISHA DAM #DJ HUNTER FT OMG - DON'T STOP' LINK👇

Leo Tena Usiku!!!! Mambo ni Hiviii 🔥🔥🔥🔥🔥 Tukutane Maishani katika Usiku wa Mabinti yaani THURSDAY FLOWER'S NITE @maishaclub_dodoma @maishaclub_dodoma @maishaclub_dodoma Mabinti wataingia buuree kabisa na Wanaume watalipia buku 7tu.
Music by Dj Montana, Dj k vee &Dvj Hunter the sniper. 🔥🔥🔥🔥🔥 CC @ericmutalemwa @budodijoseph _ 34 @dvjhunter _ sniper @djmontanatz @dj_k _ vee @hkhyper02 @rayballotz
@gng_beauty_spa
@mturuki_collection
@loveness01
@rasfmtz
@globalpublishers
Hosted by @gillatheboss
Don't miss the Action. 🔥🔥💥

Kigenge 360 Present New Audio🔥💣🔥💣🔥💣 @officialsholomwamba ft @tundamantz #Mama Produced by @medick_chapa

Cc @wasowiso @director_ivantz @djtittoh

Leo Kwenye #Genge La @efmtanzania Msikilize @officialsholomwamba Captein Wa #Singeli Baada Ya Kupambana Na Kuwakilisha #Singeli Vizuri Licha Ya Kusemwa,Kusimangwa Kwa Jinsi Ya Mziki Huu Wa Uswazi Unavyonekana Wa Kiuni Sasa MwambaGeu Anatoa Majibu Leo Kwa Wale Wanaosema #Singeli Ni Kubuludisha Tu Kuelimisha Jamii Hawawezi Msikilize @officialsholomwamba Akiwa Na @tundamantz Kuanzia Saa 2:00 Usiku Hadi 5:00 Unakosaje Kwa Mfano
Cc @samio_love @timba_mtu_mbaya @officiallyfido @rdjautorun

FINALLY WE ALMOST THERE......
TUkutane Ijumaa #grandlaunch #20/04/2018 #theclublife @hkhyper02 @maisha_basement

Nani kama MaMa? Mapenz waliyonayo wazazi wetu juu yetu ni mapenzi yasiyoelezeka wala kufananishwa. Tuwathamini wazazi wetu. Ujana usitusahaulishe tukapotea. #ujanamajiyamoto#Mama @officialsholomwamba @wasowiso @director_ivantz @djtittoh @jabeerfx.

New Life Has Began #Thelifeclub #clublife
Let’s meet on Friday 20th April 2018...
@lifeclub_dsm Mwenge @maisha_basement

Kwa mara ya kwanza pata shika ya nguo kuchanika kati ya WATOTO WA MJINI mademu wa dar na WATOTO WA SHAMBA mademu wa dodoma Jumatano hii ndani ya @maishaclub_dodoma Tutajua nani mkali wa Tamnye tamnye nani mkali wakuzungusha nani mwenye #bwajubwaju la ukweli hautakiwi kukosa hii Mlangoni mtalipia buku saba tu na Wanawake wataingia bure mwisho saba usiku. ..🔥🔥 @hkhyper02 @gillatheboss @chobydaresalaam @officialpapichulodedon @dvjhunter @ommy.4k @nishamsmarty @rayballo @tayuu5050 @cuteenash @husnasajent_ @iddah_talkofthetown @fetty_dushu @official__nanamapoz @chichi_superwoman @wemasepetu @snuramushi @mzeewangenga @jike_shupa @neynainai_trends @rehema_martin @edydice @najatommy @sadahblacklicious @josephbudodi @erickwangu @bossngasadodoma @makangalemoja @djmario_starboy
@ericmutalemwa
@budodijoseph 34
@dvjhunter _ sniper
@djmontanatz
@dj_k _ vee
@rayballo
@maishaclub_dodoma
@tony_guy
@gillatheboss
Usikosee 🔥

Kwa mara ya kwanza pata shika ya nguo kuchanika kati ya WATOTO WA MJINI mademu wa dar na WATOTO WA SHAMBA mademu wa dodoma Jumatano hii ndani ya @maishaclub_dodoma Tutajua nani mkali wa Tamnye tamnye nani mkali wakuzungusha nani mwenye #bwajubwaju la ukweli hautakiwi kukosa hii Mlangoni mtalipia buku saba tu na Wanawake wataingia bure mwisho saba usiku. ..🔥🔥 @hkhyper02 @gillatheboss @chobydaresalaam @officialpapichulodedon @dvjhunter @ommy.4k @nishamsmarty @rayballo @tayuu5050 @cuteenash @husnasajent_ @iddah_talkofthetown @fetty_dushu @official__nanamapoz @chichi_superwoman @wemasepetu @snuramushi @mzeewangenga @jike_shupa @neynainai_trends @rehema_martin @edydice @najatommy @sadahblacklicious @josephbudodi @erickwangu @bossngasadodoma @makangalemoja @djmario_starboy
@ericmutalemwa
@budodijoseph 34
@dvjhunter _ sniper
@djmontanatz
@dj_k _ vee
@rayballo
@maishaclub_dodoma
@tony_guy
@gillatheboss
Usikosee 🔥

Kwa mara ya kwanza pata shika ya nguo kuchanika kati ya WATOTO WA MJINI mademu wa dar na WATOTO WA SHAMBA mademu wa dodoma Jumatano hii ndani ya @maishaclub_dodoma Tutajua nani mkali wa Tamnye tamnye nani mkali wakuzungusha nani mwenye #bwajubwaju la ukweli hautakiwi kukosa hii Mlangoni mtalipia buku saba tu na Wanawake wataingia bure mwisho saba usiku. ..🔥🔥 @hkhyper02 @gillatheboss @chobydaresalaam @officialpapichulodedon @dvjhunter @ommy.4k @nishamsmarty @rayballo @tayuu5050 @cuteenash @husnasajent_ @iddah_talkofthetown @fetty_dushu @official__nanamapoz @chichi_superwoman @wemasepetu @snuramushi @mzeewangenga @jike_shupa @neynainai_trends @rehema_martin @edydice @najatommy @sadahblacklicious @josephbudodi @erickwangu @bossngasadodoma @makangalemoja @djmario_starboy
@ericmutalemwa
@budodijoseph 34
@dvjhunter _ sniper
@djmontanatz
@dj_k _ vee
@rayballo
@maishaclub_dodoma
@tony_guy
@gillatheboss
Usikosee 🔥

Kwa mara ya kwanza pata shika ya nguo kuchanika kati ya WATOTO WA MJINI mademu wa dar na WATOTO WA SHAMBA mademu wa dodoma Jumatano hii ndani ya @maishaclub_dodoma Tutajua nani mkali wa Tamnye tamnye nani mkali wakuzungusha nani mwenye #bwajubwaju la ukweli hautakiwi kukosa hii Mlangoni mtalipia buku saba tu na Wanawake wataingia bure mwisho saba usiku. ..🔥🔥 @hkhyper02 @gillatheboss @chobydaresalaam @officialpapichulodedon @dvjhunter @ommy.4k @nishamsmarty @rayballo @tayuu5050 @cuteenash @husnasajent_ @iddah_talkofthetown @fetty_dushu @official__nanamapoz @chichi_superwoman @wemasepetu @snuramushi @mzeewangenga @jike_shupa @neynainai_trends @rehema_martin @edydice @najatommy @sadahblacklicious @josephbudodi @erickwangu @bossngasadodoma @makangalemoja @djmario_starboy
@ericmutalemwa
@budodijoseph 34
@dvjhunter _ sniper
@djmontanatz
@dj_k _ vee
@rayballo
@maishaclub_dodoma
@tony_guy
@gillatheboss
Usikosee 🔥

Habari! Mwili wa mama yetu mpendwa kwa ndugu yetu mpendwa rayballo utaenda kupumzishwa kesho jumanne kijijini kwake Biawana mwili utaagwa kwa ibada ya pamoja makole kesho saa 4 asubuhi. Kutokana na usafiri kuwa mchache imepatikana coaster ukiwa kama rafiki au ndugu wakaribu wa rayballo unaombwa kuchangia tsh 5,000/= tu kama nauli yakwenda na kurudi kuzika pia kama unazaidi unaruhusiwa kuchangia pia. Kwa tigopesa tuma hapa 0656842984 au 0715939212.. Ahsante. @rayballo @gillatheboss @hkhyper02 @maisha_basement

ITS HARD TO BELIEVE THIS YOUNG BROTHER BUT INFORTUNATLY IT IS TRUE... MOM IS GONE AND WE WILL NEVER SEE HER AGAIN BUT SHE WILL ALWAYS BE IN OUR HEARTS AND PRAYERS. KEEP STRONG AND FAITH COZ SHE IS GOING TO A BETTER PLACE AND KEEP IN MIND THAT ONE DAY.. WE SHALL BE TOGETHER WITH HER AGAIN... R. I. P MAMA😭😭😭🙏🙏 @baloempire @rayballo

Most Popular Instagram Hashtags