dullvani dullvani

507 posts   602,988 followers   264 followings

Dullvani MTU M’BAYA☠️ #KINGπŸ‘‘  ( +255 692 468 861) #NMB BANK AMBASSADOR 🀝

NYUMA YETU KUNA UBAO WENYE MAJINA MAJINA MENGI SANA ATAKAELIONA JINA LANGU NINA ZAWADI YAKE NA ANAMBIE JINA LANGU NIMEANDIKA KWA RANGI GANI? πŸ‘ŠπŸΎ @castodickson .. #KINGπŸ‘‘

DAAAH!! Huu upendo ni wa dhati sanaa .. Asante sanaa sanaa @d.cakes_ej @d.cakes_ej kwa zawadi hii ya cake kwaajili ya account yangu kufikisha 600k .. NAWAZA ikifikisha 1M si mtanipa nyumba jaman ... NAWAPENDA SANAA ❀️

#CHOGO ATAKUWEPO KWENYE UZINDUZI WA FILAMU YA #kESHOYANGU PALE #MLIMANICITY @duma_actor ASANTE KWA MUALIKO BRO

USISKILIZE MANENO SKILIZA #MELODY NA #VOCAL .. ALAF NIPE ASILIMIA .. β€”β€”β€”
β€”β€”- @abbysollo_ β€”β€”- #TEMPORARYPOST @skmirisho nyimbo yako iyo anko 🀣🀣

ASANTENI SANA #SUMBAWANGA KWA MAPENZI YENU ... HAYA TAG WANA SUMBAWANGA WOTE WAJE HAPA β€”β€”- #KINGπŸ‘‘
β€”β€”
β€”β€”- Song name : sumbawanga by @dullvani @treasuretz_
Producer @mr_lgtz πŸ“Ή video by @elly_yd

Umeniaminisha kumbe wasichana wa umri wako wakiamua wanaweza kufanya makubwa kama ulivyofanya wewe #mashallah Zena @anezylitta.tz umekuwa mfano wa kuigwa kwa ulichokifanya pale #kingsolomonhall hongera nyingi ziende kwako na familia nzima ya @scaba_scuba_tz .. nakfurah kukufaham @anezylitta.tz na Ahsante kwa mualiko 😘 β€”β€”β€”
β€”β€”- @turkey_classicshoes β€”β€”β€”β€”-
β€”β€”β€”β€”-
πŸ“Έ by @H_hphotograph

UKISKIA MAMA ANAUWA MTOTO NDO HII 🀣🀣 ... TAG WAROHO WOTEE WAKE HAPA β€”β€”-
β€”β€”
β€”β€”-
Haya kesho tukutane #asasmtotodayout jamani WAZAZI TUWALETE WATOTO ZETU WAPATE KUFURAHI NA WATOTO WENZAO #msasanibeach WATOTO WOTE WANAKUWEPO #ASASMTOTODAYOUT WAKWAKO JE? ... @dinamarious @asas_dairies @asas_dairies #asas #furahayamtotowakoniyako2018

HUYU #MAMACHOGO NA #BABACHOGO #COUPLE YAO NI MFANO WA #COUPLE YA MASTAR GANI ? .. TAG UMPENDAE ... β€”β€”β€”β€”β€”
β€”β€”β€”β€”
β€”β€”β€”β€”β€”
ILA NDUGU YANGU @iambenpol HILI NI BOMBA LA SONG HONGERA SANAA.. FULL VIDEO LINK KWA #BIO YA @iambenpol @iambenpol
Song name : SIO MBAYA πŸ™ŒπŸΎ

HAYA KESHO TUKUTANE KWENYE #GOLDENPREMIERE PALE #MLIMANCITY KWENYE UZINDUZI WA #MOVIE YA KUFUNGA MWAKA YA #DOKTA OKOSOVO YA NDUYU YETU @gabozigamba ... @azamtvtz @azamtvtz @sinemazetu103

TUKUTANE BAADAE KWENYE MASHINDANO YA UPIKAJI WA #CAKE .. PALE @kingsolomonhall KIINGILIO NI BUREEE KABSA πŸ™ŒπŸΎ .. @anezylitta.tz @scaba_scuba_tz

PALE UNAPOONGEA NA .... TAG WENYE TABIA ZAO HAPA 🀣🀣 .. #usikumwema. @mamachogo_og

WENYE TABIA ZAO WAPO HUMU ? TAG WENYE TABIA ZAO 🀣🀣 β€”β€”-
β€”β€”
β€”β€”- KWA MASWALA YOTE YA UREMBO DUNIAN BASI @the_glam_styles @the_glam_styles NDIO SHURUHISHO WADADA WOTE WA MJINI WAODAMSHI BASI UKIWALIZA WATAKWAMBIA WANADSHI PALE #CITYMALL SECOND FLOOR KWENYE DUKA LA @the_glam_styles ... #0658434343 #0658434343 #citymallsecondfloor

Most Popular Instagram Hashtags