duller_square duller_square

35,140 posts   516,533 followers   2,112 followings

zarithebosslady team  ➡me ndo HOMA YA JIJI na vitongoji vyake vyote, namba zote za mji huu nazishika mie mpo? na bado mtajamba sana ➡kwa matangazo chek whatsup 0786088221

TIZAMA KWENYE KITAMBULISHO CHAKE, HALAFU SWIPE HIZO PICHA, TIZAMA VIZURIII, HUYU NDIO MANGE HALISI KABLA HAJAFANYIWA UPASUAJI WA PUA YAKE, HIVI HUYU NDIO WA KUJIFANANISHA NA @zarithebosslady ??? NIMEAMINI WANAOMCHUKIA ZARI NI WIVU TU, KWA SABABU HAWAMFIKII, HAWANA LA KUFANYA TIZAMA PUA ZILIVYO MSAMBAA MPAKA KARIBU NA MASHAVU KAMA BOMBA LA USHUZI, HUYU DADA NI MBAYAAA, HALAFU WOOTE ANAO WACHAMBA HAWAFIKIII, WAMEMZIDI MBALIIII, ETI ANARINGIA NDOA MBONA ILIKUSHINDA NA MZUNGU AKAKUKIMBIA ??? KAMA NDOA NI DILI MBONA MPAKA SASA HUJAOLEWA ??? TIZAMA ULIVYO NA LAANA MPAKA MTOTO WAKO WA KWANZA KAKUKIMBIA, ULIMFICHA MWANAO KAMA VIDONGE VYA ARVS UKAWA HUMUONYESHI KWA WATU WENGINE UKASEMA NI HOUSE GIRL WAKO, KITOTO KINATOLEWA BIKRA NA MACHOKORAA WA KIZUNGU MAMA UKO BUSY KUTUKANA WATU INSTA SHAME ON YOU, KAMA KWELI WW NI MWANAMKE KWELI KAMCHUKUE MWANAO ULEE, KITOTO KIMEKONDEANA KIMEKOSA NURU MAMAKE KAZI KUCHAMBANA TU, LOH AMA KWELI WATU WANA HASARA...... JAMANI MSIOJUA ACC YA MTOTO WA MANGE NI HIII @itscassandrahh NENDENI MKAONE TOTO LILIVYOKOMAA KWA MIBORO JAMANI, SASA JIMAMA KUTWA KUJISIFU SHUJAAA WA KUCHAMBA, MWANAO VEEPEE ??? MANGE ULIKUA ZAMANI BWANA SIKU HIZI WATU WANAKUCHAMBAA HATA HAWAKUOGOPI MIXIEWWWW

NILIKUWA NASUBIRI FOLENI LIISHE, HAPPY BIRTHDAY MAMA TEE @zarithebosslady MWANAMKE JASIRI USIEKATA TAMAA, ULIEFUNDWA UKAFUNDIKA, MWANAMKE WA SHOKA MTAFUTAJI, MAMA BORA MWENYE KUJUA MAANA YA MAISHA, MWENYE KUJIELEWA, AHSANTE SANA KWA KUJA KWENYE MAISHA YETU UMEBADILISHA MITAZAMO YA WANAWAKE WENGI KUHUSU MAISHA NA MALEZI, BILA WW WADADA WA MJINI WANGEENDELEA KUTOA MIMBA NA KUWAFICHA WATOTO WAO, UMELETA MAPINDUZI KWA WANAWAKE WANAOTEGEMEA KUDANGA NISEME NINI TENA?? MAMA TEE NAKUTAKIA KILA LENYE HERI KWENYE MAISHA YAKO, MUNGU AZIDI KUKUBARIKI NA WANAOKUCHUKIA WOOTE WANAYATAMANI MAISHA YAKO LAKINI HAWAWEZI KUYAFIKIA NDIO WAMEAMUA KUWA HATERS, KAZI WANAYO TOKA ULIPOANZA KUTUKANWA MPAKA LEO HII BADO UPO STRONG, KWAKWELI TUNA MENGI SANA YA KUJIFUNZA KUTOKA KWAKO, MTAA WA PILI HILA ZAO ZIMESHINDWA NA KILA BAYA WALIPANGALO LITAWARUDIA WENYEWE INSHALLAH, TIZAMA WALITAKA SAFARI YAKO YA LONDON ISIFANIKIWE URUDISHWE WAPIIII, AIBU YAOOO MUNGU DAIMA YUPO UPANDE WAKO KIPENZI CHANGU, TIZAMA PUGI ALIVYOJITIA MBWEMBWE KUCHUKUA NAFASI YAKO KWA DAI WAPIIIII YAMEMSHINDAA, AMEFICHWA KAMA VIDONGE VYA ARVS, KAROGA KWA WAGANGA WOOTE MWISHO WA SIKU YAMEMGEUKIA, ZARI WW NI MWANAMKE MWENYE NYOTA YAKO AND A STAR WAS MEANT TO SHINE YOU WILL ALWAYS SHINE DARLING HAPPY BIRTHDAY TO YOU MORE LIFE MORE BLESSINGS I LOVE YOU
@zarithebosslady
@zarithebosslady
@zarithebosslady

😁😁😁😁 i wanna be east african mchawi kalaba

Kibayaaaaa! Such an ugly person inside out

Msaada Tutani, Post sponsored by @baby_aliyah99
@baby_aliyah99
@baby_aliyah99
@baby_aliyah99
@baby_aliyah99
@baby_aliyah99
@baby_aliyah99

NA WEWE PIA UNAWEZA KUDHAMINI POST HIZI ZA MSAADA TUTANI KWA BEI POA KABISA, NJOO DM AU WHATSUP 0786088221

Msaada Tutani, Post sponsored by @baby_aliyah99
@baby_aliyah99
@baby_aliyah99
@baby_aliyah99
@baby_aliyah99
@baby_aliyah99
@baby_aliyah99

NA WEWE PIA UNAWEZA KUDHAMINI POST HIZI ZA MSAADA TUTANI KWA BEI POA KABISA, NJOO DM AU WHATSUP 0786088221

KILA KONA NI OMAN BEAUTY CREAM👌..ASIKWAMBIYE MTU KIZURI KINAJIUZA..CREAM ILIYOTENGENEZWA KWA
UTALAMU WA HALI JUU❣NA INAYOKUPA RANGI MMOJA MWILI MZIMA❣USIPENDE NGOZI YAKO IWE MAJARIBIYO YA CREAM❣TUMIYA OMAN BEAUTY CREAM YENYE VITAMIN YA KUILINDA NGOZI YAKO ISIWEZE KUFUBAA NA KUUNGUA NA JUA❣NA HATA UTAKAPOIACHA KUITUMIYA HAINA MADHARA YOYOTE👌NAKAZI YAKE⬇️⬇️⬇️ ⏩

⏩ ➡INAN'GARISHA KWA HARAKA
➡INAKAUSHA CHUNUSI
➡INAONDOA WEKUNDU
➡INAONDOA WEUSI MACHONI
➡UNAKUA AMAZING .
.
🔷TABATA 0713216880
🔷ARUSHA 0684301500
🔷MORO TOWN 0717797958
🔷MAGOMENI 0713632306
🔷KARIAKOO-0762018127
🔷LINDI 0767294252
🔷TANGA 0653707470
🔷MAKUMBUSHO 0713296710
🔷ARUSHA,0766100017
🔷MWENGE 0713312525
🔷MWANZA 0766770055
🔷SUMBAWANGA 0717119981
🔷NZEGA 0767858440
🔷SHINYANGA 0754907566
🔷MBEYA 0713700928
🔷SINGIDA 0754539225
🔷MAGOMEN 0714869697
🔷TARIME,0784637347
🔷KARIAKOO 0718879116
🔷ILALA 0713676954
🔷BUKOBA 0753117031
🔷MTWARA 0713294252
🔷DODOMA 0755416194
🔷ZANZIBAR 0772454678
🔷MOSHI 0753601901
🔷MAFINGA,0765285854
🔷SENGEREMA 0758166285
🔷KAHAMA 0767894530
🔷SINGIDA 0786537753
🔷GEITA 0767387570
🔷MORO 0715309898
🔷KILOSA0716410541
🔷MABIBO 0782753637
🔷MOSHI 0787049001
🔷MBAGALA 0714222625
🔷MLANDIZI 0713222151
🔷KONDOA 0719676130
🔷NAIROBI+25775112607
🔷NZEGA-0763562761
🔷BARIADI 0759810939 🔷SONGEA 0783294252
🔷IRINGA 0655506350
🔷KIGOMA 0766200972
🔷️TEMEKE 0716097879
🔷️MOSHI MJINI 0652577029
🔷TABORA 0784282666
🔷ZANZIBAR 0777875423
🔷TURIANI 0715081041
🔷MAPIPA 0652070887
🔷TABORA 0717413235
🔷MORO 0718433244
🔷SINGIDA 0754451919
🔷UGANDA+256702911160
🔷NAIROBI±254720996696
🔷MUSOMA 0753252610
🔷MOMBASA+254702044050
🔷UK(LONDON+447702200787
🔷OMAN+96894284777
🔷FINLAND+358465680748
🔷KARKOO 0656416447
🔷DUBAI+971507553415
🔷BURUNDI±25775918861
🔷TABORA 0754012591
🔷ARUSHA 0767372255
🔷KIGOMA 0768465458
🔷️SUMBAWANGA 0753375319
🔷MAKAMBAKO 0622553355
🔷️ZAMBIA+260961214208 .
.
.
✔CREAM 35.000
✔SABUNI 15.000
.
.
☏☎KWA MAELEZO ZAID PIGA 0742300001
.
AMA MFOLLOW ⬇⬇⬇
.
.
@baby_aliyah99
@baby_aliyah99
@aliyee_model_collection
@aliyee_model_collection
.
➡OMAN BEAUTY ORIGINAL STIKA YAKE NI BLUE NA SI RANGI INGINE NA SABUNI IPO KWENYE BOX OGOPA KUTAPELIWA📢

Ugonjwa Hatari kwa Wanawake Wengi Sasa Hivi ambao husababisha
Ugumba
Cancer ya shingo ya kizazi
kukatwa Mirija ya uzazi baada ya kuharibika.
Mirija ya uzazi Kujaa Maji,Usaha,uchafu,kuvimba na Kuziba.
PID Pelvic Inflammatory disease.
Maambukizi kwenye Via Vya Uzazi Vya Mwanamke.
Baadhi ya Dalili zake.
Kutokwa na uchafu Mweupe Kama Maziwa mtindi,Kijani au Njano.
Maumivu Chini ya Kitovu,Mvurugiko wa Siku za Hedhi nk.
Wasiliana Mapema iwezekanavyo na Mtaalam aliobobea kutibu tatizo Hili /kutoa ushauri na matatizo mengine ya mfumo wa uzazi kwa wanawake na wanaume.
WhatsApp 0754 884143 au tembelea Page Instagram
@angelbonnaventure
@angelbonnaventure
@angelbonnaventure
@angelbonnaventure
@angelbonnaventure
@angelbonnaventure.

Haiya sasa, Kama unataka kutoa
👉minyama uzembe
👉uzito uliopindukia,
👉kuondoa tumbo kwa afya pasipo kutumia machemical yoyote, basi @slimfairtz ndo kiboko yao hapa mjini, wengine wooote mnaowaona ni fake, mnaliwa pesa zenu buree ila huyu @slimfairtz ndo uhakika mpo hapo👌👌👌yaani dawa zake ni uhakika unapungua No kuharisha, No diet,No mazoezi, embu wahi fasta kwenye Whatsapp yake akakuhudumie 0718470018
@slimfairtz
@slimfairtz
@slimfairtz
@slimfairtz
@slimfairtz

Salome furniture's duka lipo Dodoma mjini wauzaji wa furniture's mbali mbali kama Dining Table, Vitanda,Sofas,garden chairs n.k. Ukinunua furniture tunatuma mzigo kokote kule Tanzania bure
@salometysi
@salometysi
@salometysi
@salometysi
@salometysi
@salometysi
Kwa mawasiliano zaidi whAtsup 0754834182

TUNAUZA VIFARANGA WA KIENYEJI WALIOBORESHWA KWA BEI POA KABISA, TSH 1600 TU KWA KIMOJA., TUNAPOKEA ORDER KUANZIA VIFARANGA 50. TUNAPATIKANA MBAGALA RANGI 3
ELIMU KWA WATEJA WETU NI BUURE KABISA. EMBU FOLLOW PAGE YETU UJIONEEE MWENYEWE
@shanihamid11
@shanihamid11
@shanihamid11
@shanihamid11
@shanihamid11
AU PIGA SIMU 0753 575212

Singida Magharibi jimboni kwa mheshimiwa @ellykinngu tutafanyiwa yafuatayo
👉Sepuka tunaletewa miln 500 kituo kingine cha afya.
👉Umeme utasambazwa vijini kwetu
👉Maji yatasambazwa Mtunduru,Irisya,Sepuka na mwaru.
👉Wauguzi wapya wataajiriwa
👉Elimu bila malipo itaendelea kuwafikia wapiga kura wangu.
👉Vyombo vya ulinzi na usalama vitaimarisha ulinzi kwa nchi na watu wangu.
👉Reli ya kisasa itaendelea kujengwa.
👉Mabwawa makubwa kwa uchumi wa nchi yatajengwa likiwemo la kidunda
Kidumu Chama cha Mapinduzi.

Most Popular Instagram Hashtags