[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

djommycrazy djommycrazy

4852 posts   416284 followers   189 followings

Dj Ommy Crazy  International DJ C.E.O Crazy Entertainment Official Dj Efm & Tv E Tanzania Bookings : | djommycrazy@gmail.com Snapchat djommycrazy

Wanangu wa La Stanza #Goba Ijumaa iliopta Mlitisha saana πŸ™Œ Sasa Wanangu wa #Ubungo Ijumaa hii ni @micasalounge Wanangu wa #Boko Jumamosi hii ni @HisajePark Yani vitu haviendagi Nge Nge Nge Vinaendaga Nga Nga Ngaaa

DUA MPAKA DAKIKA YA MWISHO πŸ™

SHOW SHOW HATUPOIIIIIIIIII......πŸ’ͺ

Wanangu wa Ubungo na Maeneo Jirani Ijumaa hii Tunaiweka Historia Kwa Mara nyengine tena @micasalounge πŸ’₯πŸ’₯ Yani vitu haviendagi Nge Nge Nge Vinaendaga Nga Nga Ngaaa

DUA MPAKA DAKIKA YA MWISHO πŸ™

SHOW SHOW HATUPOIIIIIIIIIII.......πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯

Muda huu Jangwani Sea Breaze Mbezi Beach πŸ’₯

Usiku wa Jana ilikuwa Sio poa kabisaaa #RoyalGiraffeHotel πŸ’₯ Asanteh mwanangu @msamibaby Yani vitu haviendagi Nge Nge Nge Vinaendaga Nga Nga Ngaaa

DUA MPAKA DAKIKA YA MWISHO πŸ™

WANANGU TUKUTANE JANGWANI SEA BREEZE MBEZI BEACH MUDA HUU...πŸ’₯πŸ’₯

Kinawaka Muda huu #Bpm ya @efmtanzania Aina kulala twende sawa mpaka #5Usiku Yani vitu haviendagi Nge Nge Nge Vinaendaga Nga Nga Ngaaa

DUA MPAKA DAKIKA YA MWISHO πŸ™

TEMEKE BAADA YA HAPA TUNAKUTANA ROYAL GIRAFFE HOTEL MITAA YA SUDAN PALE...πŸ’₯πŸ’₯

Wanangu saa #2Kamili Usiku huu ntakuwa kwa hewa #Bpm ya @efmtanzania Aina kulala Msanue Mwana Awasanue Wana Twende Sawa mpaka #5Usiku πŸ’₯ Yani vitu haviendagi Nge Nge Nge Vinaendaga Nga Nga Ngaaa

DUA MPAKA DAKIKA YA MWISHO πŸ™

#DARESALAAM 93.7 EFM
#MTWARA 93.7 EFM
#MBEYACITY 103.3 EFM
#TANGA 88.9 EFM
#MWANZA 91.3 EFM

Dah sina la kusema zaidi ya Asanteh Mbeya Kwa Upendo ulioptiliza kwa Chiiiziiiii.....πŸ™Œ Sina cha kuwalipa zaidi ya burudani kubwa zaidi ya hii...πŸ’₯ Yani vitu haviendagi Nge Nge Nge Vinaendaga Nga Nga Ngaaa #MzikiMnene2017 cc @majizzo
@efmtanzania
@tvetanzania @sai_xl

DUA MPAKA DAKIKA YA MWISHO πŸ™

ASANTEH WANANGU WA MBEYA CITY MNA MIZUKA YENYE LAAAANAA....πŸ™Œ

Mzee baba @modo_designer Mzigo Ushaingia Shop ?

Wanangu wa #Temeke na Maeneo Jirani Jumamosi hii tukutane #RoyalGiraffeHotel ni Ngoma juu ya Ngoma Alafu Ngoma...πŸ’₯πŸ’₯ Yani vitu haviendagi Nge Nge Nge Vinaendaga Nga Nga Ngaaa

DUA MPAKA DAKIKA YA MWISHO πŸ™

TEMEKE TEMEKE JUMAMOSI HII TUNACHINJAAA....😎

Wanangu wa #Goba na Maeneo Jirani Ijumaa hii Tunachinjaaa La Stanza...πŸ’₯πŸ’₯ Yani vitu haviendagi Nge Nge Nge Vinaendaga Nga Nga Ngaaa cc @belle9tz

DUA MPAKA DAKIKA YA MWISHO πŸ™

LA STANZA GOBA IJUMAA HII TUTAELEWANA TU...😎

Wanangu #9Kamili Mchana huu ntakuwa kwa hewa #Ladha3600 ya @efmtanzania Msanue Mwana Awasanue Wana Twende Sawa πŸ’₯πŸ’₯ Yani vitu haviendagi Nge Nge Nge Vinaendaga Nga Nga Ngaaa

DUA MPAKA DAKIKA YA MWISHO πŸ™

DARESALAAM PWANI NA MTWARA 93.7 EFM
MBEYA CITY 103.3 EFM
MWANZA 91.3 EFM
TANGA 88.9 EFM

πŸ™

Most Popular Instagram Hashtags