[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

cliffmastory cliffmastory

2032 posts   41063 followers   331 followings

cliffπŸ’«  πŸ‘‰R.I.P my mom😒 Kama unabiashara yako njoo DM ntakutangazia ✌ πŸ‘‰KWA WAGENI STORY ZIPO POST ZA CHINIπŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡

SWALI LA KIZUSHI!

MSICHANA: Baby naomba unisaidie pesa nikaweke vizuri nywele zangu naona haziko sawa(jamaa akazama mfuko akachomoa noti kadhaa za miatano miatano na kumpatia msichana)

JAMAA: Baby japo najua pesa hiyo ni kidogo ila ukiipangilia vizur inaweza kukutosha(msichana baada ya kuzihesabu na kukuta zipo 10,000 akachukua 1,500 halafu ile 8,500 iliyobaki akamrudishia jamaa kisha akasema:) Baby hii 1,500 inanitosha hiyo 8,500 utaitumia kwa mambo mengine,
Hupaswi kuanza kutumia pesa nyingi kwaajili yangu sasaivi ila utakapokuwa umenioa ndipo utapaswa kufanya hivyo.

Swali langu ni je wasichana kama hawa bado wapo kweli??

Good Newz kwa watumiaji wa mtandao wa Whatsapp, Sasa unaweza kushare file la aina yeyote kwa rafiki zako, ukiachana na Document, Music, Video na Photo..Sasa utaweza kushare hadi Application na rafiki zako.
Update hii imetoka leo kwa watumiaji wote wa IOS, Android na Windows Phones ila bado inaonekana kwa watu wachache, Cheki kama imeshakufikia

Atakae kuwa wakwanza kuelewa kilichopo kwenye Picha hizi Mbili nina zawadi yake

Nani ni Mrembo kuliko? Nani anapendeza kuliko? Nani Ana Mshepu Kuliko? Nani Levelz???
.
.
A OR B????

Hili ndio vazi la jux lililozua gumzo mitandaoni....wengi wambeza...!! .
.
Kwa Mtazamo wako unaonaje??? kapendeza au kazingua ??Tupia Comment yako hapa

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ @malkia_wakuchamba ntakuchapa akiamungu πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ et MB zimeisha bila kuona matunda ya matusi yao πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™Œ

Wamependeza au hawajapendeza???

1 or 2 ??

Nyuki hazijawai kumuacha mtu salama πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

A or B ???

Most Popular Instagram Hashtags