christinashusho christinashusho

904 posts   243142 followers   210 followings

Christina Shusho  Roho kaa ndani yangu

https://youtu.be/qx9gfu4Cud0

@misesax @misesax ana kualika ijumaa hii pale kkkt mbezi beach. Usikose

Yesu usi niache.
Link in my Bio ☝ ☝

Usikose kusikiliza times fm kesho asubui, katika kipindi cha gospel hits. Tutakua hapo

Do it now. Sometimes later becomes 'never'

Don't plan to miss this event on Friday next week
Matarumbeta yana wenyewe

Ooh my God, how I love this song.
maneno ya wimbo huu, eeh ROHO kaa ndani yangu bila wewe siko salama. Roho wa Bwana naku itaji sana, wewe Roho mwalimu, kiongozi, mfariji Roho wa Bwana naku itaji zaidi. Haleluyah haleluyah haleluyah

If your ULTIMATE GOAL is to LOOK SEXY then DONT be SHOCKED when you ATTRACT only those who want SEX from you!
#TheyBuyWhatYouAreSelling
#LearnLifeSkills
#YouAreMoreThanYourLooks

Yaani mtumishi nime mkubali jamani daah, yaani hapa hela tu kupendwa mbona sio tatizo, ukitoa hela unapendwa, uki ongeza unapendwa zaidi. .. Money money money ita sababisha nikutoroke πŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒ mtumishi wa ukweli
Wadau mna onaje hapo
# moyo kaa nao hapa hela tu πŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒ
# mabinti chonde msije zeekea kwa baba mkingoja hela πŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒ

Ng'arisha meno wangoja niniiiiiiiiiii?
Unapata shida na tabasam jamani dah...tupone basi
Bonyeza link kwa bio uone

Wale wenye meno ka kapaka hina tiba ndo hiyo πŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒ
Bonyeza link kwa bio yangu uone kinacho endelea. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Mficha maradhi. ...

Haki Nina wazo mimi jamani, tuna mshukuru Mungu kwa kizazi kipya cha gospel, lakini tusi sahau legends, tusaidie waimbaji wetu...
Guys let's bring back our Rozi.
Mna onaje? Tunaeza kufanya nini to make it happen?
Naombeni maoni yenu, am serious. @addonovember presidaa.
Mungu wetu ni mwingi wa rehema.
# let's bring back our rozi.

Mungu twaomba iponye Tanzania ndio jina la wimbo
#My best Tanzania gospel stars
Part 4

Most Popular Instagram Hashtags