carrymastory carrymastory

4960 posts   447552 followers   531 followings

IDRIS SULTAN DAILY  πŸšͺFOLLOW HB_DECOR KWA FURNITURE NZURI ZA KISASA, CALL 0719-906069. MATANGAZO NJOO DM BONYEZA LINKπŸ‘‡

https://youtu.be/fQcpOc1lQRQ

@sarahthebossi JIPATIE SABUNI YA KUFULIA ,KUOSHA VYOMBO (ZOTE SABUNI ZA MAJI), DAWA ZA CHOONI NA UNALETEWA HADI NYUMBANI.
DAWA ZETU NI VIWANGO VYA JUU KABISA NA ZINA HARUFU NZURI

VILE VILE UTAPATA MAFUTA YA NGOZI
LOTION
MAFUTA YA NAZI
SHAMPOO
KWA BEI CHEE
VITU VINAPATIKANA WA KWA BEI NZURI NA MKOPO MAALUMU

Piga simu 0715936885: Kajionee Vitu hapa @sarahthebossi @sarahthebossi @sarahthebossi @sarahthebossi

Je Unakatika Nywele? @da_ummu
..Nywele Zako Hazikui
...Nywele Zako Hazijai
...Karibu Upate Mafuta Safi ..Castor oil ni Mafuta ya Mbegu Ya Mnyonyo Mafuta Asili Kabisa Hayana Chemical ...Yanajaza Nywele
..Yanakuza Nywele
..Huzuia Nywele Kukatika
...Yanaondoa Mba
...Hufanya Nywele kuwa laini na nzito
...pata yako kwa 15000
..piga au watsap me ...0713218582 follow @da_ummu

Slipper vyetu utavipata humu kajichagulie vyako @gj_collections2015 Kwa mahitaji ya viatu vizuri ..... Vya kina dada ,vinavyoenda na Fashion.
Follow
@gj_collections2015
@gj_collections2015
@gj_collections2015
___________________
Tunauza kwa bei ya
Jumla na Rejareja.
Duka lipo kkoo muhonda na Msimbazi
0757898998
0757898998

Sasa hivi kila website Ukiingia na baadhi ya Media Wanataja Ugonjwa wao Mara Heart Attack, Mara Kiharusi soon utasikia amekufa na Kindoa Website nyingine Kalogwa Khaa Wengine Kafia Uganda Wengine South πŸ˜”πŸ˜”πŸ˜”πŸ˜” Ndo yale yale ya Wabongo wape Picha tu Stori Wanatunga wenyewe!!!

Wakaka,wadada wote wa mijn wanaagiza vitu kutoka @neymah_collection_ @neymah_collection_ ni wauzaj wa vitu vzur kutoka nje na vyenye ubora wa hal ya juu na bei zao n sawa na buree unapitwaje sasa wana vitu vya kike, vya kiume, vya watoto ushindwe mwenyewe fanya kuwafollow ujionee
@neymah_collection_
@neymah_collection_
@neymah_collection_

Wapenzi wavitenge Original Vinapatikama Boutique kubwa ambayo utajipatia @mon_amourboutique Kila kitu chenye hadhi yako kwa bei powa cheki na @mon_amourboutique Unaletewa Mpaka Ulipo Call 0719881175 au Whatsapp 0629345058 Wanapatika Sinza Jionee mwenyewe Bidhaaa zaidi Follow @mon_amourboutique @mon_amourboutique @mon_amourboutique @mon_amourboutique @mon_amourboutique

πŸ’ƒπŸΌπŸ’ƒπŸΌπŸ’ƒπŸΌusisubir usimuliwe,mafanikio ya wateja wangu yananipa nguvu na imani ya kujiaminπŸ’ͺ🏻njoo pia utengeneze shape yaan hips, makalio, kushape @umbo_la_asili02 miguu,kusimamisha matiti, kupunguza tumbo, kuondoa michiriz, kuondoa weus kwapan na mapajan, tatizo la ngoz, makovu, chunus na madoa pia tatizo la sugu mikonon na magotini na kupunguza nyama za mikono...kwa njia za asili.pata huduma kwa gharama ndogo sawa na bureee acha kujifirisi kwa kutumia gharama nyingi kutafuta shape..kwa maelekezo zaid njoo whatsup 0788068868 kisha nifollow upate shuhuda za wateja kila siku @umbo_la_asili02
@umbo_la_asili02
@umbo_la_asili02

Hawa ni wakali wa Vijinguo Matata sana Nguo nzuri za mitumba jionee mwenyewe kwa @mitumbatrendtz wanauza Nguo nzuri za mitumba kwa kinadada kila size zinapatika kwa bei poa sana. Mitumba classic&quality. Piga simu 0715 473 669 Unaletewa popote ulipo follow @mitumbatrendtz @mitumbatrendtz @mitumbatrendtz @mitumbatrendtz

Kuigana ina Ruhusiwa? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Gigy na Amber Embu tuacheni Bhana sisi Tuko kwenye Majonzi πŸ˜’πŸ˜’πŸ˜’πŸ˜’ Kwahiyo Mkishavaa nyie wenzenu wasivae???

Je!unaishi na virusi vya ukimwi (VVU) na umekata tamaa? Sasa umepata suluhisho litakalokufanya uwe na afya @lucymyava njema,furaha,na muonekano mzuri.Jipatie dawa ya asili inayoongeza CD4 kwa asilimia 37% ndani ya siku 20.Afya yako itaimarika kwa muda mfupi hata kama ulikuwa mgonjwa mahututi.Dawa zimehakikiwa na kuthibitishwa na TFDA,(BASED IN NATURE BACKED BY SCIENCE)
Wasiliana nami kwa no 0716622728

Kwa maelezo zaidi nifollow Instagram
@lucymyava
@lucymyava
@lucymyava
@lucymyava

Wataalam wa urembo wa Asili cheki nao @mamkenzo_naturals Kwa mahitaji ya vipodozi na bidhaa asili kabisa zisizo na chemicals. Please follow @mamkenzo_naturals @mamkenzo_naturals @mamkenzo_naturals @mamkenzo_naturals @mamkenzo_naturals Tunapatikana MWANZA Wasiliana nao Call 0717606576 na 0766606576

Kwa mahitaji ya accessories nzuri za kuvutia na zenye ubora kama saa,Pete,cheni,hereni na vingine vingi... basi usipate tabu mchecki @deo_accessoriess Kwa namba +255717225944 +255717225944 Pia anafanya delivery ndani ya Dar na kutuma mikoani pia......
Kutazama accessories zote alizonazo basi mfollow katika account yake
@deo_accessoriess
@deo_accessoriess
@deo_accessoriess
@deo_accessoriess
@deo_accessoriess

Most Popular Instagram Hashtags