bikotanzania bikotanzania

863 posts   14866 followers   438 followings

BIKO Tanzania  Ukurasa rasmi wa BIKO TANZANIA mchezo wa bahati nasibu kupitia SMS. Cheza Sasa, Shinda Sasa: +255 711 869 823, +255 743 657 569 au +255 682 093 176.

https://www.youtube.com/watch?v=CrQtaAf4d9U

Tulimfikia BW.MOHAMED KIVUGO mshindi wa MILIONI 20 za JUMADILI.Anaamini kupitia Pesa hizi anaweza kuboresha shughuli zake za ufundi vile vile anawasihi mafundi wenzie pamoja na watanzania kujitokeza kucheza Mchezo huu kwani unalengo la kuwainua watanzania wa hali zote.Mgagaa na upwa hali wali mkavu ,Cheza BIKO usikate tamaa waweza kuwa mshindi wa MILIONI 20 siku ya jumatano/JUMATAMU.
@bikotanzania
#nguvuYabuku
#mshikonjenje

Fuatisha hatua hizi chache ujiunge na mchezo huu rahisi na wenye nafasi nyingi za kushinda
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.

Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda zawadi za papo hapo mpaka milioni 1.
@bikotanzania
#nguvuYabuku
#mshikonjenje

Bw.Hassan Melles mratibu wa mawasiliano na matukio kutoka BIKO akimkabidhi mshindi wa MILIONI 20za JUMADILI JACKPOT Bw.MOHAMED KIVUGO mfano wa hundi yake ya MILIONI 20.
Fuatisha hatua hizi chache ujiunge na mchezo huu rahisi na wenye nafasi nyingi za kushinda
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.

Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda zawadi za papo hapo mpaka milioni 1.
@bikotanzania
#nguvuYabuku
#mshikonjenje

Ngoja ngoja huuiza matumbo.Cheza sasa ujishindie ELFU 20 leo kutoka BIKO mpaka kufikia saa 6 usiku.
Fuatisha hatua hizi chache ujiunge na mchezo huu rahisi na wenye nafasi nyingi za kushinda
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.

Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda zawadi za papo hapo mpaka milioni 1.
@bikotanzania
#nguvuYabuku
#mshikonjenje

ili kushinda ELFU 20 leo papo kwa hapo fuatisha hatua hizi chache ujiunge na mchezo huu rahisi na wenye nafasi nyingi za kushinda
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.

Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda zawadi za papo hapo mpaka milioni 1.
@bikotanzania
#nguvuYabuku
#mshikonjenje

raha ya ngoma uingie ucheze vivyo hivyo ukitaka kujua utamu wa BIKO ni kucheza kwa BUKU tu unaweza jishindia ELFU 20 papo kwa hapo leo lakini pia inaweza kukufanya uwe mshindi wa MILIONI 20 siku ya JUMATANO.
Fuatisha hatua hizi chache ujiunge na mchezo huu rahisi na wenye nafasi nyingi za kushinda
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.

Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda zawadi za papo hapo mpaka milioni 1.
@bikotanzania
#nguvuYabuku
#mshikonjenje

Usisikilize wazushi cheza sasa ujaribu bahati yako utashuhudia #nguvuYabuku inavyofanya kazi kwani itajishindia ELFU 20 papo hapo kwa Buku tu.
Fuatisha hatua hizi chache ujiunge na mchezo huu rahisi na wenye nafasi nyingi za kushinda
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.

Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda zawadi za papo hapo mpaka milioni 1.
@bikotanzani
#nguvuYabuku
#mshikonjenje

Akiwa ameambatana na mke wake huyu ndiye BW.MOHAMED KIVUGO mshindi wa MILIONI 20 za JUMADILI JACKPOT kutoka BIKO.Unangoja nini na wewe kicheza BIKO?waswahili wanasema chelewa chelewa utakuta mwali si wako.
Fuatisha hatua hizi chache ujiunge na mchezo huu rahisi na wenye nafasi nyingi za kushinda
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.

Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda zawadi za papo hapo mpaka milioni 1.
@bikotazania
#nguvuYabuku
#mshikonjenje

BW.THOMSON MAGNUS mkazi wa DODOMA mshindi wa Laki moja kutoka BIKO.Cheza BIKO na wewe ujishindie ELFU 20 leo
Fuatisha hatua hizi chache ujiunge na mchezo huu rahisi na wenye nafasi nyingi za kushinda
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.

Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda zawadi za papo hapo mpaka milioni 1.
@bikotanzania
#nguvuYabuku
#mshikonjenje

Wajanja wote wamestukia njia sahihi ya kujipatia kipato ni kushiriki mchezo wa bahati nasibu wa BIKO na ni wa uhakika.Cheza sasa jjishindie ELFU 20 leo papo kwa hapo mpaka ifikapo saa 6 usiku.
Fuatisha hatua hizi chache ujiunge na mchezo huu rahisi na wenye nafasi nyingi za kushinda
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.

Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda zawadi za papo hapo mpaka milioni 1.
@bikotanzania
#nguvuYabuku
#mshikonjenje

Unangoja nini kushiriki BIKO?Cheza sasa BIKO ili uungane na wajanja wa mjini wanaondelea kujizolea pesa kutoka BIKO.Cheza leo ujishindie ELFU 20 papo kwa hapo kwa BUKU tu!
Fuatisha hatua hizi chache ujiunge na mchezo huu rahisi na wenye nafasi nyingi za kushinda
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.

Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda zawadi za papo hapo mpaka milioni 1.
@nguvuYabuku
#mshikonjenje

Most Popular Instagram Hashtags