[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

bekaibrozama bekaibrozama

127 posts   46341 followers   919 followings

BEKAIBROZAMA FUNDI🎤  Musician/vocalist Music composer President of spidoch band Handsome boy CLICK HAPA 👇👇ILIKUONA MH.MWAKYEMBE ALIVYO IFURAHIA SPIDOCH BAND KWA UTOFAUTI

https://youtu.be/QRIk-fCI72s

Kama kawaida leo tukutane @kwetupazuri2016
Team ya SPIDOCH BAND itakuwa pale karibuni wadau wote wapenda mzik mzuri
@kingunge_yona @kenny.kennie @mrttouchez @matunga_pesa

Kesho juma mosi tukutane pale @kwetupazuripub&lounge usikose band yako nzuri ya spidoch itawasha moto @matunga_pesa

NAMUITA FUNDI my guitarist mtu hatari kwenye hili dubwana, #CHIBUYU_SOLO nenda kwenye youtube channel yake ukajifinze mengi juu ya guitar andila KENNY KENNIE thn husisahau ku #subscribe @kenny.kennie @kenny.kennie @kenny.kennie
Leotupo JETILUMO #SUN_SET njoo uoneuwezo wa vijana katika kazii #SPIDOCH_BAND

Leo jmoc tukutane pale @kwetupazuri2016 team ya spidoch itakuwa hapo njoo upate mziki mzuri @kingunge_yona @ngikania @____barbienana @hotyangel @suzyjolys @muhtaji_mbaraka

Bombay

Happy birthday to me!

#WALAKA_WA_AMANI

NJOO JUMAAMOSI HII ILIKUPATA VITU VIZURI VIKIWA BILA CHENGA PALE TABATA CHAMA #NEXT_DOOR NJOO USHUHUDIE NA UONE UEZO WA #SPIDOCH_BAND KATIKA KAZI IKIONGOZWA NA MM #BEKAIBROZAMA #FUNDI
MY GUITARIST NAMUITA #CHIBUYU_SOLO AU @kenny.kennie @kenny.kennie GUITAR LAKE LITAIMBA NA KUONGEA

VYAKALE VITAM BWANA, VILIKOSA MASIKIO MENGI TU ILA TULIOSIKIA TUNAFAHAM UTAM NA UZURI WAKE, #SALUTE kwa mama yangu, namuita #KOMANDO @jidejaydee @jidejaydee

WACHA NIKATEMIUNO SIO KWA MISOLO HII, NAMUITA #FUNDI #THE_GUITARIST #CHIBUYU_SOLO MTU HATARI 🎸🎸🎸🎸🎸🎸 MFOLLOW ILIKUJIONEA MENGI @kenny.kennie @kenny.kennie @kenny.kennie

Leo jmoc tulivu #SPIDOCHMUSICBAND itakuwa tabata chama @nextdoorinvestment karibuni wadau wote wapenda mzik mzuri rnb,zouk,sebene,blues, zote zinapatikana 🎸🎺🎷🥁🎻🎲🎼

Mwaka mpya na ngoma mpya soon!
Niiiiiite #fundi team #spidoch_band

Ibrozama

Most Popular Instagram Hashtags