[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

bekaflavour bekaflavour

663 posts   41337 followers   267 followings

Bakari Katuti  VOCALIST || SONG WRITER || ACTOR ⬇⬇⬇⬇⬇⬇⬇⬇⬇⬇⬇⬇⬇⬇⬇⬇⬇ ▶Click the link below to watch #SARAFINA

https://youtu.be/P7H5_ZnbyJo

@official_hardlee ft @bekaflavour #SIO SAWA tayari audio ipo YouTube,Nawaomba WATANZANIA wote kwa ujumla mnisapoti kupakua MUZIKI mzuri wakijana wenu @HARDLEE 🙏👍

Ijumaa Qareem

Jiwe langu ni moko tu nawapenda sana mashabiki zangu 🙏🏼🙏🏼

Hi nikiwashe

Yani raha tupu mwaka unaanza na vitu vitamu tamu hatari yani hii pia ni mupya kabisa yakwake @barnabaclassic ft @aslayisihaka ngoma inaitwa #NGOMA nayo video ipo YouTube nenda ukajionee mwenyewe utamu wa ngoma

@osama_tmk and @podo_chaudele nao wametuletee hii inaitwa #KIDOGO @chambusso @aslayisihaka safi kanzi nzuri vijana

New song kutoka kwa @kisamaki_tz inaitwa #NANENEPA @mkubwafellatmk viedeo ipo YouTube nenda kaitazame

Mwaka huu ni bampa to bampa au sio wadau mana naona itaniozea ndani bure hii minyimbo @maxmaizer @mafia_tz_ #KIANDE

Jikonan na wanangu wa nguvu @maxmaizer na @mafia_tz_ amini hiki kinachopikwa hapa c cha kawaida kwa kweli natamani ata niwasikilizishe japo kidogo tu sema soon nawapakulia msosi wenu mtamuuuu safarii hii ni pampa to pampa #akikunjuamungukwishakazi asante mungu

Kuna wakati mwingine unaweza ukaona kama mungu amekusahau kwa yale mabaya madogo yanayokukabili ila binafsi naamini mungu ndo mwenye kuweza kunifelisha ktk maisha yangu na c binadam najua zote ni changamoto za maisha ya mziki wangu mwanzo walisema sitoweza kusurvive mwenyewe nimejitahidi nikaweza wakanilipotia acount yangu instagram nikasukuma mziki wangu bila insta juzi wamenirudishia acount yangu wameamua kuhuk tena acount yangu sema ndo naamini mti wenye matunda ndo unapigwa mawe ila kwa uwezo wa nguvu za mungu na mashabiki zangu wote wanaosuport mziki mzuri ntafika tu pale napofocus kufika inshallah #akikunjuamungukwishakazi wacha wapigane kunipoteza ili waendelee kubaki wao #sarafina link kwenye bio apo juu vizuri vingi vinakuja

Happy birthday manager @chambusso mungu akupe maisha marefu chambu baba @chambusso

Tayari Tupo S I N G I DA Tukutane Pale Pale #SkywayNightClub Tuufunge Mwaka Pamoja @chegechigunda @djsinyorita Usikose!?!?!!

Most Popular Instagram Hashtags