balozi_wa_michambo balozi_wa_michambo

3,166 posts   169,817 followers   652 followings

Matangazo njoo DM  Mimi ndio Balozi wao. .....Gume Gume likikushinda leta hapa πŸ’ͺπŸ’ͺ Umbea moto moto na habari za kiswazi zipo hapa I love my 170k followers 😍

Kwa mambo mazur ya kunukiaaa na mengine fanyaa kumfollo πŸ‘‡πŸΌπŸ‘‡πŸΌπŸ‘‡πŸΌ
@Arab_Attoor_Fragrance76
@Arab_Attoor_Fragrance76
@Arab_Attoor_Fragrance76
@Arab_Attoor_Fragrance76
@Arab_Attoor_Fragrance76
@Arab_Attoor_Fragrance76
@Arab_Attoor_Fragrance76
@Arab_Attoor_Fragrance76
@Arab_Attoor_Fragrance76
@Arab_Attoor_Fragrance76
Wahi sasa kajipatie Oud Special Bwanaa na misk Original kutoka Oman kaz kwenu....
Call +255652959555

Kwa wanaume; usiendelee kudharauliwa wala kuwa mnyonge sababu ya kuwa na maumbile madogo ya uume #kibamia pamoja na tatizo la kuwahi kufika kileleni.wale walioathirika na punyeto kwa mda mrefu, ,,suluhisho la haraka na kwa mda mfupi lipo.. @ongeza_nguvu_zakiume tena kwa dawa za asili kabisa bila kemikali zozote kwa gharama ndogo.usiangaike na dawa zenye chemicals zenye kuhatarisha afya yako baadae.kwa maelekezo zaidi whatsup 0788068868 kisha tufollow
@ongeza_nguvu_zakiume
@ongeza_nguvu_zakiume

Maalim omary juma, Anamshukuru mwenyezi Mungu kwa kumpa karama kufundisha na kuwasomea dua, wanadamu wote, pasipo kujali dini,umli wala jinsia,Maalim omary juma hutibu kwa kutumia vitabu,visomo na Qruan pamoja na tunguli, Pia anasafisha nyota na mvuto wa Mpenzi,mke na Mume, Atakusaidia kwa haraka sana popote ulipo hutumia majina ya mtu husika, tu. Popote alipo na kutatua tiba ya jambo husika kwa haraka sana.
_________________________
_________________________
Vilevile maalim juma omary, hutatua pale wengine waliposhindwa kwa haraka sana, na anao uwezo wa kumfunga na kumludisha Mpenzi aliye mkorofi kwa haraka mda wa masaa matatu (3) tu.
_________________________
je.? umekuwa ukiteswa na mambo kama haya yafuatayo....
@)kusafisha nyota.
@)kusafisha mvuto.
@)kuondoa kisilani.
@kushinda kesi.
@)kupanda cheo n.k..
Wasiliana leo, na mtalam huyu mzee @maalim_juma_omary.
Maana yeye ni mtalam aliye sifika ndani na nje ya tanzania kwa tiba zake imara na haraka.
_________________________
Vilevile hutibu pumu,kisukari,na magonjwa ya kulogwa na majini ya kutupiwa.
.
pia atakumilikisha mali,pesa za majini wazuri wasio na usumbufu wa damu wala kafara.

je.?umekuwa mtu wa kuachwa pasipo kujua chanzo katika mahusiano yako.
_________________________
je.?wewe ni mfanyakazi unayehitaji kupanda cheo,kazini au kupendwa na bosi wako..?
.
je.?umekuwa ukihangaika na ajira,kazi hupati na kila ukitafuta hupati wahi leo kwa maalim juma omary.
.
pia atakutatulia maswala ya uzazi,kazi,mali na nyota yako.
_________________________
walio wasiliana na mtaram huyu wanazidi kutoa shukrani kwa mamia kote apitapo na pia hujachelewa wasiliana leo na mtaram huyu, .
Maana hutibu pasipo kubagua umri,dini wala jinsia, na amekuwa akitibu watoto,wazee,wafanyakazi na viongozi wakubwa katika ulimwengu wa tiba asilia.
_________________________
piga simu namba zifuatazo... tigo.+255 / 713 610 385.
ipo pia whatsaap calling.
.
Vodacom..
calling.0742 753 802.
.
WOTE ANAWAKARIBISHA.
_________________________

Kwa wanaume; usiendelee kudharauliwa wala kuwa mnyonge sababu ya kuwa na maumbile madogo ya uume #kibamia pamoja na tatizo la kuwahi kufika kileleni.wale walioathirika na punyeto kwa mda mrefu, ,,suluhisho la haraka na kwa mda mfupi lipo.. @ongeza_nguvu_zakiume tena kwa dawa za asili kabisa bila kemikali zozote kwa gharama ndogo.usiangaike na dawa zenye chemicals zenye kuhatarisha afya yako baadae.kwa maelekezo zaidi whatsup 0788068868 kisha tufollow
@ongeza_nguvu_zakiume
@ongeza_nguvu_zakiume

karibu kwa mzee Hamad ally.

mzee hutibu kwa kutumia vitabu,visomo na qruan pamoja na tunguri, pia kama unahitaji kusafisha nyota na mvuto mzer atakusaidia kwa haraka sana, popote pale ulipo hutumia majina ya mtu husika tu popote alipo na kumtibu kwa haraka.

haya ndio hutatuliwa kwa haraka sana,
1)mvuto.
2)kusafisha nyota.
3)kumvuta mume aliye mkorofi popote pale alipo.
4)pia atamvuta mke au mume aliye mbali.
5)rudisha mali iliyo potea au kudhurumiwa,
6)pia atakumilikisha pesa za majini na ndagu kwa haraka zaidi.
7)imarisha uhusiano wako na ndoa kwa haraka zaidi.
8)kuza na kuvuta wateja haraka katika biashara yako.
9)pia atakusaidia kufaulu masomoni kiakiri.

wahi leo mpigie mzee hamad ally.... pia hutatua haya yafuatayo kwa haraka sana..... 1)atakuunganisha freemasins.
2)pesa za majini.
3)kumvuta mume tajiri.
4)mali na utajiri wa haraka.

wahi leo piga simu namba...zifuatazo.... calls..+255 / 719 592 412.
ipo pia whatsaap

Maalim omary juma, Anamshukuru mwenyezi Mungu kwa kumpa karama kufundisha na kuwasomea dua, wanadamu wote, pasipo kujali dini,umli wala jinsia,Maalim omary juma hutibu kwa kutumia vitabu,visomo na Qruan pamoja na tunguli, Pia anasafisha nyota na mvuto wa Mpenzi,mke na Mume, Atakusaidia kwa haraka sana popote ulipo hutumia majina ya mtu husika, tu. Popote alipo na kutatua tiba ya jambo husika kwa haraka sana.
_________________________
_________________________
Vilevile maalim juma omary, hutatua pale wengine waliposhindwa kwa haraka sana, na anao uwezo wa kumfunga na kumludisha Mpenzi aliye mkorofi kwa haraka mda wa masaa matatu (3) tu.
_________________________
je.? umekuwa ukiteswa na mambo kama haya yafuatayo....
@)kusafisha nyota.
@)kusafisha mvuto.
@)kuondoa kisilani.
@kushinda kesi.
@)kupanda cheo n.k..
Wasiliana leo, na mtalam huyu mzee @maalim_juma_omary.
Maana yeye ni mtalam aliye sifika ndani na nje ya tanzania kwa tiba zake imara na haraka.
_________________________
Vilevile hutibu pumu,kisukari,na magonjwa ya kulogwa na majini ya kutupiwa.
.
pia atakumilikisha mali,pesa za majini wazuri wasio na usumbufu wa damu wala kafara.

je.?umekuwa mtu wa kuachwa pasipo kujua chanzo katika mahusiano yako.
_________________________
je.?wewe ni mfanyakazi unayehitaji kupanda cheo,kazini au kupendwa na bosi wako..?
.
je.?umekuwa ukihangaika na ajira,kazi hupati na kila ukitafuta hupati wahi leo kwa maalim juma omary.
.
pia atakutatulia maswala ya uzazi,kazi,mali na nyota yako.
_________________________
walio wasiliana na mtaram huyu wanazidi kutoa shukrani kwa mamia kote apitapo na pia hujachelewa wasiliana leo na mtaram huyu, .
Maana hutibu pasipo kubagua umri,dini wala jinsia, na amekuwa akitibu watoto,wazee,wafanyakazi na viongozi wakubwa katika ulimwengu wa tiba asilia.
_________________________
piga simu namba zifuatazo... tigo.+255 / 713 610 385.
ipo pia whatsaap calling.
.
Vodacom..
calling.0742 753 802.
.
WOTE ANAWAKARIBISHA.
_________________________

Yupi kadamshi A or B

Ulijifanya unajua kuruka majudo wakasema Okey πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ tumeleta mvua bado mnajifanya wabishi eee chukua iyo kubwa Jamaa paaap kazama πŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ mond mond mond sumbawanga tutawapeleka mashindano ya dunia

Hovyo Sana hili limama

Darasa ajitokeza baada ya kimya cha muda mrefu, Baadhi ya mastaa wafurahishwa na ujio wake .
JE UPO TAYARI KUMPOKEA TENA.....?

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚Weka comment yako hapa

πŸ˜†πŸ€£πŸ€£ na kweli usitutishe mxiiiiuuuuuuuu

Most Popular Instagram Hashtags