babylon_dangote_evara babylon_dangote_evara

57 posts   10214 followers   7500 followings

SimBa_yOunG_👑  👉The rolls Royce dance from👉east afric💫 👉[Tanzania]c.e.o thugliFe 👉Babylon dangote@gmail.com🗼👏 👉Simba_la_kinyamwezi

"Me mwEnyewE taabani ziNazO onGeA banGi mtOtO wakiUmE gani uNaChamBa kuLiko manGi ukinitafUta nip mBezi upEpO unApo vumA ukifiKa mlango upOwaz We siku....****ma
#kazia_uliposhika
#mziMa_datA😷💪👅 #msaada_wakO_umebakia_kunizika_tyuu

"UsicHokE we kunjA kunja ukunjAvo mE nitAtuSuwa hizi nijUdi sO nduma aKipanGa manaNi huwEzi panGuWa.....#kaz_wanayO
#PaMbAna_NahaLi_yakO
#kiBoko_yA_waTotO_nazi_nazi

Kupa t_shrts kal kam hz mchk mama kubwa upate sasa hv kwa bei cheeee @natty_xpark

chuki ulEtwa na wivu na kushushiana hadhi na rafki wa karbu ndo anakuarbia kaz atakupndshia michong na kujuvunjia nazi bongo ukifanikiwa unachukiwa wazi waz ila sis kaz kaz wengine tumetok kwny msotO kuoGa mbak tushikiwe viboko.....#mziMa_datA😷💪👅 see you blood @youngkillermsodoki

"StrUggLe LikE sLavE livE likE kinG"....
#kaWaidA_YanGu
#mZimA_dAtA
#pesA_kAma_UkimWi_kiLa_mTu_ana

*OFFICIAL_DULLAH_MAKABILA_GROUP*

Inapenda Kukusogeza Karibu Na Msanii Wako Pendwa @dullamakabila Kwa Ajiri Ya Kushare Kazi Zake Na Kusaport Kwa Ujumla...Ulipata Tabu Sana Kupata Kazi Zake Kwa Ajiri Ya Kumsaport Sasa Tunakusogeza Karibu Na @dullamakabila #GROUPLAKE!! Chakufanya Onana Na Admn Official Wa #Dullah NAMBA HIZI HAPA
0657 38 33 93

AU HII HAPA NAMBA

0656 131 930

BASI UTAPEWA UTARATIBU NA UTAADIWA KWENYE GROUP LETU!! Saport Our Good Music From @dullamakabila!! Admn Official Wa #Dullah 👉🏻 @winnie_katoto
@raisi_wa_mbezi @hawa_255tz @mdogo_wake_rayvanny!! #DemuWakoNambaNgapi...???
#UtatoaHutoi
#NimewatoaKwenyeReli..!!

WataFutaJi....shoT by baddest_@stavo_93

AlwAyS mY bEbE iS mY deSign......#shOt_by_@Stavo_93

"mola niongez miujiza nizdi kuwakimbiza kuwapa kero wanao nichukia"too much bless broh @barnabaclassic ___shot_by@stavo_93

"Brozzzzz wanaongea sana mwisho watazima awajuw kam uwoga ndo kitu nilicho nyimw ila naogpa ukimwi coz ndo gonjwa la heshima na toka nimebale sijabatika kupima " #shot _ by_stavo93 @bebo_ayo@stavo_93 @wizardMuch

Most Popular Instagram Hashtags