alikiba_blood_fans alikiba_blood_fans

6430 posts   151038 followers   91 followings

Director Of AlikibaBloodFans  #BestAfricanAct Winner 2016/2017(MTVEMA) Click link to Subscribe Channel Ya OmmyDimpoz #CheChe Video Loading 99% πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡

https://www.youtube.com/user/ommydimpoz

Thank you @dj_massu from Dodoma Ndani Ya @afm_kuwatofauti πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™
.
Fans Tuendelee Ku Requests Ngoma Ya #CheCheπŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯ By @ommydimpoz Katika Vituo Mbali mbali vya Radio nchini na Nje Ya nchi
.
Video Soon Subscribe Youtube channel Ya OmmyDimpoz ili uwe wa kwanza kuiona video pindi itakapotoka
Link kwa Bio Yangu

@Regrann from @officialalikiba - It was a great honor to share a podium with my brothers and sisters in the music industry in Mombasa at Little Theatre in the company of Mombasa Governor HE Hassan Joho.
My advice to them; God first,believe in yourself and lastly self discipline. You will reach far! @joho_001
#SupportedByKiba
#kingkiba - #regrann

Alikiba Ndani Ya Mombasa Nchini Kenya kwenye Kampeni Ya #JohoTena2017
Follow
@kiazi_kitamu
@kiazi_kitamu
@kiazi_kitamu

King Himself @officialalikiba

Hivi Ukipewa Nafasi Ya Ku suggest Tarehe Ya Ngoma Mpya Ya @officialalikiba Kutoka Utapendekeza Tarehe Ngapi????????????? Maana Nafikiri #Aje Itakuwa Imeisha utamu Au bado haijaisha???????

@beka1flavour Amekiri kuwa @officialalikiba Ndie Msanii Mkubwa Hapa Tanzania Na Anamchukulia Kingkiba Kama Kioo chake ili aweze kufanikiwa katika mziki
.
Neno Moja Kwa @beka1flavour Wa Yamoto Band

@officialalikiba Tunakutakia Kila Lenye Kheri Kwenye Muendelezo wa #KingKibaworldTour @oneafrica_musicfest ...
@Regrann from @pauloo2104 - OneAfricaMusicFestNYC 19AUG. Tickets going fast. @oneafrica_musicfest @fuzengn @fuzelocal @pauloo2104 #thereturnnyc #regrann

Happy Birthday To This Blood From Our Fam.. Kama Zawadi Kwake Waweza mfollow
@annclarah_24
@annclarah_24
@annclarah_24

The Terminator Himself #KibaGenius
Kwa Majina Mengine Unamjua kama Nani?????????? Leo Tujue Majina Yake Yote

πŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒ Huyu Kijana Huyu khaaaa. me hicho kicheko chake Tuu

@Regrann from @rockstartelevision - WANNA BE FAMOUS? WANNA BE A #ROCKSTARTV REPORTER? (ENTRIES OPEN SOON…) #RockstarScoop #RockstarTV #SHOOOOSH - #regrann

Kwenye Beat Ya Hits song #Cheche Fundi @ommydimpoz kaimba Nyimbo Tatu tofauti Hii Maana Ya kwamba πŸ‘‡
" Ommy Ana uwezo wa kufundisha wasanii kuimba ili wawe wanamzikiπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ wasije kuchemka tena kuimba live na Band πŸ˜ŽπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒ .
2 ..Hii Ina Maana Ya________________________
( Malizia )

Most Popular Instagram Hashtags